vẫn biết như vậy ,nhưng không ai có thể cản ta và làm cho ta buồn hoài được bạn có đồng ý với tôi là:"đời thay đổi khi chúng ta thay đổi "không ? nếu bạn nghĩ vậy thì bạn đã rơi vào thế bị động và bạn đã bị cuộc đời lam chủ tại sao bạn không nghĩ là thế giới này thật hạnh phúc khi có ta và ta là chủ nhân của chính cuộc sống này ta có quyền làm những gì ta cho là đúng và ta sẽ làm cho cuộc sống nay ý nghĩa hơn ,tốt đẹp hơn vì ta là một là riêng lá thứ nhất mà! bạn thử đốt đuốc và tìm xem khắp thế giới này có người nào giống bạn không? hãy tự tin và sống hết mình bạn sẽ thấy cuộc đời này cũng tốt đẹp lắm ! dẫu biết rằng có những điều không nhu ta tưởng và không như ta mong muốn nhưng nếu không có khổ đau làm sao ta cảm nhận và nâng niu hạnh phúc? không có nước mắt thì làm sao bạn biết quý nụ cười? nhưng điều quan trọng là hãy làm cho cuộc đời của chính chúng ta có nhiều nụ cười hơn là nước mắt ,nhiều hạnh phúc hơn là những niềm đau và điều đó tôi tin là bạn sẽ làm được vì ...bạn là thành viên của diễn đàn NIỀM TIN.chúc bạn có nhiều niềm vui và hạnh phúc!