Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 30

Thread: Quyết định đeo gông vào cổ(nên or không)

Hybrid View

Lightbulb

nên đeo hay ko nên đeo đo' là một vấn đề(cần quan tâm).
    nếu đeo gông vào cổ sẽ mất tự do và bị phụ thuộc rất nhìu...............nhưng đôi lúc thì................khá là suớng.
    chà.............................tính seo đây hen.
    hepl me...........................

Bài viết đã được chỉnh sửa bởi Người Ta.
    <marquee>Ở đời mạnh được yếu thua
    Anh thời @ hãy cua Áo Dài
    </marquee>

hổng cóa ý kiến

Có yêu thì nói gằng yêu
    Hổng yêu thì nói xin kiều nghe you ( kiều = kiếu)

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

tại sao lại không nhỉ? bạn hãy can đảm thử đeo gông vào cổ mình một lần đi.nếu bạn chưa bao giờ được hưởng tất cả ngọt bùi cay đắng buồn vui đau khổ thì nên làm như vậy.
    Giá như mọi việc co&#39; thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

bây giờ nghĩ lại , cảm thấy ngốc ngếch khi tự chuốc lấy đau khổ....
    chắc hông dám yêu đâu
    yêu là cay đắng vô cùng
    thà ko yêu để lòng thanh thản
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Nói thì dễ nhưng làm được hay không là một vấn đề đóa pé ^_^

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Hic hic deo gông dzô cổ đi chơi mệt lèm pà kon ui, dzừa nặng lại dzừa đau nữa chứ
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

tại seo ông bít hay thía , hay là ông đã.........gòi nên mới bít được những điều đóa

hông phải ai từng bị mới bít đâu à 8..........chẳng wa thấy người ta đeo gông cực wé nên sợ và dĩ nhiên là hông dám đeo gùi
    mà 8 yên tâm đi pé nói là làm được mà, hông sợ đâu hè
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Originally posted by mong_em_co_ngay_mai@Dec 12 2003, 05:06 AM
    tại sao lại không nhỉ? bạn hãy can đảm thử đeo gông vào cổ mình một lần đi.nếu bạn chưa bao giờ được hưởng tất cả ngọt bùi cay đắng buồn vui đau khổ thì nên làm như vậy.
    trời ,thử gì ... "dại dột" dzậy chớ ?
    thời xưa ,chỉ có ..... "tử tù" mới bị ( bi giờ có lẽ phải nói là "được" hehe..) đeo gồn thui á ,nếu you nào cũng muốn "được lên ..... thớt thì cứ tự nhiên nhá ,còn em thì xin kiếu à &#33; :&#39;e
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

to only : nghe nói mè nghi ngờ wá è , nhưng thôi cứ tạm tin lè dzậy (nói dzậy chứ chẳng tin chút nào đâu è )
    mai mốt thấy pé đi dzới thằng nèo lè 8 chạy lẹ tới ......tạt axit Clohiđric

Page 1 of 3 123 LastLast