Page 1 of 6 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 53

Thread: tình iêu"net" nên tin hay ko?

Bạn đã bao giờ iêu 1 ai đó trên mạng chưa? Uhm, áo dài nghĩ lá chắc hẳn 11 số người cũng đã từng bị rồi phải ko?
    Áo dài thiệt là sai lầm khi thích 1 ai đó trên mạng! Sợ nhất là tình cảm thật chứ ko phải là đùa ( các bạn thấy áo dài ngây thơ wá phải ko?)
    Ui........, nhưng tình iêu trên mạng chỉ chiếm được 0,1% là thành sự thật còn đâu chỉ là đùa giỡn........
    Áo dài đã và từng iêu 1 người trên mạng nhưng giờ chắc áo dài hiểu ra 1 điều là ko nên wá tin vào trên mạng........... hi vọng rất ít cho cả hai, áo dài nghĩ yo61t nhất là...... bye để wên.
    Hic ......... giúp áo dài với các bạn ui!!!!!
    <marquee>Ở đời mạnh được yếu thua
    Anh thời @ hãy cua Áo Dài
    </marquee>

Một tin mà từ bấy lấu nay Huy không ngờ đến, và chưa bao giờ xãy ra đã trở thành sự thật nếu như QH09 không phát hiện khi lấy được pass thì có lẽ QH09 sẽ không tin đó là sự thật. Một niềm tin đã mất trước mặt là bóng đen một trò lừa gạt bỉ ổi, tại sao phải chính là quang huy mà không ai khác tại sao? chẳng còn gì cả lại mang thêm một nỗi nhục, nhục với bạn bè gia đình phải đối diện với nó ra sao đây. Vì mình quá mù quáng bây giờ biết trách ai đây, trách ai bây giờ và có thể trách ai được. Mình đã quá tự tin tin bản thân mình và tin người ta nhưng niềm tin đó lại bị lợi dụng, thật là nhục nhã......Huy đã từng nói với admin và mọi người là đã gặp 2 lần nhưng thật sự là chưa lần nào hết. Nhưng Huy vẫn tin nếu mình chân thành thì nhất định người ta cũng sẽ chân thành với mình, thế nhưng Huy đã sai lầm bây giờ biết tin vào cái gì trong thế giới này đây?...............Trong gần 1 năm qua người ta diễn thật hay, còn quanghuy09 vụng về đóng vai anh hề một anh hề không hơn không kém.....

(Trích từ mail riêng của QH09)

huhuhuh, Dũng cung dau kho lam, khi ma H da phat hien ra rui, cho Dung xin loi nha.Dung ,Du~ng la mot, Du~ng chinh la ga^y, vi cung thich H nen moi lam nhu vay.thoi H cung dung buon qua nha, D dinh keo dai thoi thoi gian den luc D ve vn thi se ga. cho cha&#39;u gai cung bang tuoi H,cung giong nguoi trong hinh lam, nhung bay gio thi............huhuhu D cung dau kho lam , ko muon lam nhu vay dau, neu H co muon D giai thich them thi minh se chat 1 lan cuoi nha, neu H ko tu choi, nguoi trong hinh chinh la ban cua nguoi ban dung, hien dang o my~, gia dinh co ta song o my~, neu H muon tro` chuyen them thi D se .....................dung han dung nha, D cung men H tu lau rui, thoi coi nhu D chi day cho H yeu ma, bo qua di nha, su that moi lan chat D noi het tam trang cua dung la that su, nhung uoc vong ko pai la girls.
    thoi neu H ko han va gian D thi chat 1 lan sau cuoi rui sau nay ko chat nua, thi cung nhu anh Du~ da` lat vay thoi, dung dau buon nha.lan cuoi hon la cham dut,

Tại sao? tại sao lại như thế .............sao ông trời lại đối xữ với Huy như thế...Huy không cam tâm như vậy... phải làm gì đây

Đó là những kinh nghiệm đầu đời của quanghuy09, tuy sự thật quá phủ phàng nhưng mà Huy đã có thêm một bài học mới.......

Lightbulb

QUANG HUY UI&#33; AO DAI` RÂT&#39; THÔNG CẢM CHO BAN.
    HOAN` CANH CỦA AO&#39; DAI` CỦNG CHAN&#39; LAM&#39;.............UHM
    <marquee>Ở đời mạnh được yếu thua
    Anh thời @ hãy cua Áo Dài
    </marquee>

Tình yêu trên net cho đến nay vẫn là một con số bí ẩn, đã bao giờ bạn yêu ai đó trên net chưa và đã bao giờ tình yêu ấy trỏ thành sự thật chưa ? Mình tin là tình yêu trên net có thể xảy ra, bởi lẽ những người lên net muốn giải toả tâm lí của mình = những trò đùa để giải khoay, nhưng cuối cùng là họ nhận được gì hay chi là một thú vui để người bên kia phải đau khổ.
    Còn những ai lên net với mục đích nghiêm túc, họ muốn có được một tình yêu, một tình bạn chân thật thì sao ? những người như vậy không đang hưởng được hạnh phúc hay sao ? Nêu như chúng ta có cơ hội gặp được họ thì tình yêu trên net đã xảy ra rồi đấy.
    Riêng đối với mình , mình mong rắng chúng ta lên net vơi mục đích thư giãn nhưng đừng làm tổn thương đến một ai khác . Mình tin mình sẽ tìm được những tình bạn tuyệt đẹp và một tình yêu lý tương trên những lần online này đấy
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

trùi ui tình yêu trên net í ha? cũng tuỳ thui nhưng cảm thấy giờ đây tình yêu trên net bị lừa gạy rất nhìu , nêu ko cận thận chắc có lẽ phải ân hận đó nha
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

trùi ui. thamtunet nói hay quá trời luôn. mình đồng ý với ý kiến của thamtunet đó. vì mình có mấy người bạn đã tìm thấy tình yêu thực trên net rồi đó(sắp tới hôn nhân). nhưng nói chung thì cái gì cũng có mặt tốt và mặt xấu của nó, ko nên nhìn mọi chuyện một cách quá khắt khe , phải ko?
    thề không yêu để tiền ăn kẹo
    sống độc thân cho con trai nó thèm

Tình yêu trên net , có thể lắm chứ , miễn là nó trải qua các giai đoạn của TY . Nghĩa là có tìm hiểu , có sự đồng cảm, chia sẻ ....

thái chỉ nói là coi chưng thôi , coi chừng nhé , nhiều cảm xúc lạ đang đọi bạn bạn khong thể đoán được nó vui hay buồn đâu &#33;&#33; Nếu dám lao vào , hãy nhớ sẽ có một ngày bị thương đấy &#33;&#33; Vì nó rất lạ &#33;

lao vào ko suy nghĩ dĩ nhiên sẽ có lúc bị tổn thương là chuyện đương nhiên rùi
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

và có lẽ nếu thật tình quá người chụi thiệt thòi lại chính là mình , nhưng nếu yêu là phải hết mình , không có chuyện chừa lại một con đường thoái , cho nên cẩn thận nhé &#33;

Page 1 of 6 123 ... LastLast