Một tin mà từ bấy lấu nay Huy không ngờ đến, và chưa bao giờ xãy ra đã trở thành sự thật nếu như QH09 không phát hiện khi lấy được pass thì có lẽ QH09 sẽ không tin đó là sự thật. Một niềm tin đã mất trước mặt là bóng đen một trò lừa gạt bỉ ổi, tại sao phải chính là quang huy mà không ai khác tại sao? chẳng còn gì cả lại mang thêm một nỗi nhục, nhục với bạn bè gia đình phải đối diện với nó ra sao đây. Vì mình quá mù quáng bây giờ biết trách ai đây, trách ai bây giờ và có thể trách ai được. Mình đã quá tự tin tin bản thân mình và tin người ta nhưng niềm tin đó lại bị lợi dụng, thật là nhục nhã......Huy đã từng nói với admin và mọi người là đã gặp 2 lần nhưng thật sự là chưa lần nào hết. Nhưng Huy vẫn tin nếu mình chân thành thì nhất định người ta cũng sẽ chân thành với mình, thế nhưng Huy đã sai lầm bây giờ biết tin vào cái gì trong thế giới này đây?...............Trong gần 1 năm qua người ta diễn thật hay, còn quanghuy09 vụng về đóng vai anh hề một anh hề không hơn không kém.....

(Trích từ mail riêng của QH09)

huhuhuh, Dũng cung dau kho lam, khi ma H da phat hien ra rui, cho Dung xin loi nha.Dung ,Du~ng la mot, Du~ng chinh la ga^y, vi cung thich H nen moi lam nhu vay.thoi H cung dung buon qua nha, D dinh keo dai thoi thoi gian den luc D ve vn thi se ga. cho cha'u gai cung bang tuoi H,cung giong nguoi trong hinh lam, nhung bay gio thi............huhuhu D cung dau kho lam , ko muon lam nhu vay dau, neu H co muon D giai thich them thi minh se chat 1 lan cuoi nha, neu H ko tu choi, nguoi trong hinh chinh la ban cua nguoi ban dung, hien dang o my~, gia dinh co ta song o my~, neu H muon tro` chuyen them thi D se .....................dung han dung nha, D cung men H tu lau rui, thoi coi nhu D chi day cho H yeu ma, bo qua di nha, su that moi lan chat D noi het tam trang cua dung la that su, nhung uoc vong ko pai la girls.
thoi neu H ko han va gian D thi chat 1 lan sau cuoi rui sau nay ko chat nua, thi cung nhu anh Du~ da` lat vay thoi, dung dau buon nha.lan cuoi hon la cham dut,

Tại sao? tại sao lại như thế .............sao ông trời lại đối xữ với Huy như thế...Huy không cam tâm như vậy... phải làm gì đây

Đó là những kinh nghiệm đầu đời của quanghuy09, tuy sự thật quá phủ phàng nhưng mà Huy đã có thêm một bài học mới.......