Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 27

Thread: KHI CON GÁI"ĐINH NGHĨA"VÊ CON TRAI!

Wink

*con trai giống như chiếc máy vi tính:khô khan ,cứng nhắc theo những lập trình sẵn nhưng lại thường xuyên............. thiếu bộ nhớ(&#33
    *con trai giống như thoi sô-cô-la:vừa ngọt ngào vừa đắng nghét và có thể làm ban....................chán ngấy nếu ăn wa' nhìu
    *con trai giống như máy điều hoà nhiệt độ: luôn làm bạn cảm thấy mát mẻ, sảng khoái nhưng cũng có thể làm bạn bị cảm cúm
    *con trai giống như tách cà phê:co' thể làm cho bạn cảm thấy hưng phấn nhưng cũng lắm lúc khiến bạn..............mất ngủ.
    *con trai giống như việc đoán số tử vi: họ luôn luôn chỉ bạn phải làm gì nhưng thường thì đều trật lất(&#33
    *con trai giống như xi măng:họ phải mất nhìu thời gian để trở nên cứng cỏi hơn thật sự.
    *con trai giống như thỏi sing- gum:chi cần ban thiếu "cẩn thận, đề phòng".ho sẽ bám dính lấy ban ko thê nào "thoát" được.
    *con trai như là một trận bão tuyết: ban sẽ chẳng bao giời biết được khi nao` thi` hắn tấn công bạn ,tấn công như thê nào và kéo dài bao lâu.
    p/s:tui hoàn toàn ko có ý gì"xuyên tạc"con trai đâu nhe, " chi có sao nói dzậy ngươi ơi" thui à!. chi em nào có những liên tưởng đôc chiêu hơn thì xin mơi đóng góp tiếp đê tui hoàn tất bô sưu tâp "đinh nghĩa con trai" này nhe.
    <marquee>Ở đời mạnh được yếu thua
    Anh thời @ hãy cua Áo Dài
    </marquee>

Originally posted by aodaidethuong20032003@Oct 12 2003, 09:23 AM
    *con trai giống như chiếc máy vi tính:khô khan ,cứng nhắc theo những lập trình sẵn nhưng lại thường xuyên............. thiếu bộ nhớ(&#33
    *con trai giống như thoi sô-cô-la:vừa ngọt ngào vừa đắng nghét và có thể làm ban....................chán ngấy nếu ăn wa&#39; nhìu
    *con trai giống như máy điều hoà nhiệt độ: luôn làm bạn cảm thấy mát mẻ, sảng khoái nhưng cũng có thể làm bạn bị cảm cúm
    *con trai giống như tách cà phê:co&#39; thể làm cho bạn cảm thấy hưng phấn nhưng cũng lắm lúc khiến bạn..............mất ngủ.
    *con trai giống như việc đoán số tử vi: họ luôn luôn chỉ bạn phải làm gì nhưng thường thì đều trật lất(&#33
    *con trai giống như xi măng:họ phải mất nhìu thời gian để trở nên cứng cỏi hơn thật sự.
    *con trai giống như thỏi sing- gum:chi cần ban thiếu "cẩn thận, đề phòng".ho sẽ bám dính lấy ban ko thê nào "thoát" được.
    *con trai như là một trận bão tuyết: ban sẽ chẳng bao giời biết được khi nao` thi` hắn tấn công bạn ,tấn công như thê nào và kéo dài bao lâu.
    p/s:tui hoàn toàn ko có ý gì"xuyên tạc"con trai đâu nhe, " chi có sao nói dzậy ngươi ơi" thui à&#33;. chi em nào có những liên tưởng đôc chiêu hơn thì xin mơi đóng góp tiếp đê tui hoàn tất bô sưu tâp "đinh nghĩa con trai" này nhe.
    mong các bạn trả lời sớm nha
    </marquee>

Tối ngày ăn no rồi định nghĩa con trai con gái, hãy làm những điều thiết thực hơn đi....còn biết bao nhiêu điều về cuộc sống cần định nghĩa. Những người cần được chia sẽ và những việc làm thiết thực đang chờ chúng ta.

Originally posted by quanghuy09@Oct 12 2003, 11:43 AM
    Tối ngày ăn no rồi định nghĩa con trai con gái, hãy làm những điều thiết thực hơn đi....còn biết bao nhiêu điều về cuộc sống cần định nghĩa. Những người cần được chia sẽ và những việc làm thiết thực đang chờ chúng ta.
    QH đọc xong túc giận rùi kìa :&#39;b
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Originally posted by aodaidethuong20032003@Oct 12 2003, 09:23 AM
    *con trai giống như thoi sô-cô-la:vừa ngọt ngào vừa đắng nghét và có thể làm ban....................chán ngấy nếu ăn wa&#39; nhìu
    *con trai giống như tách cà phê:co&#39; thể làm cho bạn cảm thấy hưng phấn nhưng cũng lắm lúc khiến bạn..............mất ngủ.
    p/s:tui hoàn toàn ko có ý gì"xuyên tạc"con trai đâu nhe, " chi có sao nói dzậy ngươi ơi" thui à&#33;. chi em nào có những liên tưởng đôc chiêu hơn thì xin mơi đóng góp tiếp đê tui hoàn tất bô sưu tâp "đinh nghĩa con trai" này nhe.
    *con trai giống như chiếc máy vi tính : Mỗi khi gặp họ bạn sẽ cảm thấy thoả mái
    *con trai giống như thoi sô-cô-la: tình cảm của ho dành cho bạn cũng đậm đà như netcafe vậy
    * con trai giống chiếc mày điều hoà : Mỗi khi bạn gặp chuyện gì họ có thể làm cho bạn mau thoát khỏi nó
    * con trai giống như tách cafe : sẽ thức tỉnh bạn trong một buổi sáng
    *con trai giống như việc đoán số tử vi : họ sẽ cho bạn những lời khuyên bổ ích khi bạn không biết mình phải làm gì
    *con trai giống như xi măng: họ hay kết dính những ai đang giận nhau và là chuyên gia hoà giải khi các gilr nổi trận lôi đình. Họ còn có thể kết đinh tình bạn, tình yêu mãi mãi bền chặt
    *con trai giống như thỏi sing- gum: họ sẽ cho bạn thấy sự ngọt ngày khi bạn yêu họ
    *con trai như là một trận bão tuyết: là vị thần mang ánh sáng đến cho bạn trong những đêm tối
    P/S : Ôi con trai thời nay mới tuyệt diệu làm sao ? Không thể nào phủ nhận nhưng ưu điểm trên đây của họ được
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

quang huy wa&#39; lắm nhe................................đây là quyền tư do của mỗi người .......
    aodài còn phải học hỏi nhìu ở qh lắm..............
    </marquee>

quang huy wa&#39; lắm nhe................................đây là quyền tư do của mỗi người .......

Xin thưa là quyền tự do của mọi người, tất nhiên là không ai cấm rồi huy cũng chỉ góp ý thôi. Còn chuyện học hỏi thì Huy không dám, vì Huy không có đủ trình độ để nhận xét về con trai con gái như áo dài đâu.

Originally posted by quanghuy09@Oct 13 2003, 03:38 PM

Xin thưa là quyền tự do của mọi người, tất nhiên là không ai cấm rồi huy cũng chỉ góp ý thôi. Còn chuyện học hỏi thì Huy không dám, vì Huy không có đủ trình độ để nhận xét về con trai con gái như áo dài đâu.
    Seo TTN cảm thấy QH hơi khó chịu vậy, nếu như hông thích mọi người thảo luận về con trai hay gái thì bạn cứ nói
    Vừa rùi TTN có del 1 bài viết của mem , bạn ấy nói là chúng ta quá rỗi rãi về thời gian và tiền bạc nên mới như vậy, có đúng không hả các bạn. Chúng ta vào đây đâu phải vì những điều ấy, ở đây là nơi chúng ta có thể trao đổi và bàn bạc với nhau về mọi thứ mà. Mình đã làm thế với bài viết của mem đó nếu như bạn còn thắc mắc thì hãy liện hệ với TTN nhé
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

Thái cũng nghĩ giống như TTN , đôi khi mình cũng đừng quá nguyên tắc . thái nghĩ không có gì phải giận cả , vì biết đâu ai đó đọc được lại nhột má sửa đổi thì sao , nếu có nhiều người phản đối thì ta mới góp ý cũng chưa muộn mà &#33;

Originally posted by quanghuy09@Oct 13 2003, 03:38 PM

chà ,bác QH nhà mình có vẻ hỏng thích mấy cái nhận xét về con trai của ADDT lắm nhỉ ?
    riêng hnkvmt thấy bài đấy cũng hay mà ,với lại TTN cũng đã "định nghĩa" lại về con trai rùi mà ,cũng là một cách để biết "địch thủ" nghĩ gì về mình chứ phải hông anh QH .
    Cười cái coi nào &#33; hì hì ...
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Page 1 of 3 123 LastLast