Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 27

Thread: KHI CON GÁI"ĐINH NGHĨA"VÊ CON TRAI!

Chúng ta hãy cùng nhau bàn bạc thữ xen con trái và con gái có gì khác nhau mà mấy girl nhà ta phản ứng dzữ vậy. Hic hic bọn con trai tụi mình đâu có làm gì sai đâu nhỉ, bao giờ đối với phái đẹp cũng nâng niu cả mè, oan wé
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

hixhix lâu nay 8 hổng chú ý lắm nên hổng thấy cái topic này , hôm nay thấy lão TTN trả lời bèn dzào xem mới bít một điều pé only(ADDT) quậy ở đây dữ như dzậy (hổng bít chong Định Nghĩa méc toi í có 8 chong hông đây)

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hehe ... thế là ông ít dzô room "Tư vấn tình yêu" và "Chút tình gửi gió" rùi !
    Trong đó toàn là những bài của các girl gửi đến các boy không á ,hổng thấy boy nào post lên hết .
    Ai bảo mấy ông làm "đau tim" người ta ....
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Originally posted by hnkvmt@Dec 17 2003, 12:35 PM
    hehe ... thế là ông ít dzô room "Tư vấn tình yêu" và "Chút tình gửi gió" rùi &#33;
    Trong đó toàn là những bài của các girl gửi đến các boy không á ,hổng thấy boy nào post lên hết .
    Nhưng trong đó là những bài viết có chất lượng . Lời văn thì đầy ẩn ý , sâu sắc chứ không có khơi khơi mà chì chiết , xúc phạm , xem con trai chả ra cái thể thống gì hết &#33; Trước khi chỉ trích người khác thì cũng cần xem lại mình chứ &#33; NT cực kì anti những bài viết kiểu này &#33; :&#39;a

Originally posted by hnkvmt@Dec 17 2003, 12:35 PM
    hehe ... thế là ông ít dzô room "Tư vấn tình yêu" và "Chút tình gửi gió" rùi &#33;
    ai làm đau tim mấy girls thì 8 hổng bít chứ 8 thì hoàn toàn hổng cóa à nha ^_^ (chắc lại mấy lão gòi chứ ai nữa ) ^_-

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Thái cũng thế , họ nói càng nhiều càng thấy mình hở nhiều , phải cám ơn họ nữa chứ &#33;

five's Avatar

Dzui hen&#33; bữa nay có chuyện của con trai để nói gòi đây&#33;theo FIVE thì thấy con trai và con gái thì có gì khác đâu,con gái có những tật hư tính sấu chẵng lẽ con trai hong có hay sao?Như ÁO DÀI nói thì cung đúng thôi nhưng thế thì về con gái thì những người con trai nghĩ bạn như thế nào đây...?Mình cung là một trong những người đàn ông nhưng mình cũng ko có quyền gì nói về những người con gái.Ở đây có người con trai nào dám nghĩ gì hay muốn nhận xét gì về con gái thì hãy nói cho FIVE nghe xem sao
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

làm sao dám , có gì thì mình nói nhỏ với nhau thôi five ơi , nếu không bị hội đồng là cái chắc &#33;

woái thiệt mi&#39; ông này úp úp mở mở chi dzậy nói ra cho mí girls biết dzới chứ
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

hi......mí người bàn gì về con gái đó hả?nói xấu là hông được đâu đó nha
    <marquee>Ở đời mạnh được yếu thua
    Anh thời @ hãy cua Áo Dài
    </marquee>

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast