Results 1 to 8 of 8

Thread: Tìm sư đệ hoặc sư muội

Điều kiện khá đơn giản như sau:
    -Là fan của Kim Dung.
    -Dễ thương
    -Chịu gọi một đứa khùng là sư phụ.( lạy trời lạy phật, đệ tử lỡ lời, mong sư phụ rộng lượng hải hà cho&#33
    Chỉ có bấy nhiêu đó thôi.Mong nhận được nhiều sư đệ và sư muội. À quên môn phái của tỉ là I-u-hp-m, do Phong lão tà làm chưởng môn.

Đại đệ tử.
    Lễ nhập môn sẽ do sư phụ chúng ta chủ trì :'b :'b , ngày tháng sẽ định liệu sau, nếu bằng hữu nào ở xa thì xin thứ lỗi, môn phái ta toạ lạc tai HCM .
    Rượu say mà uống chẳng say
    Ước ao hẫng hụt lúc đầy lúc vơi
    Tôi như con cá tập bơi
    Ngất nga ngất ngưởng giữa nơi thị thành.

Tại hạ là quang huy thuộc phái Võ Đang, dòng dõi ba đời của Trương Chân Nhân hiện đang tầm sư học đạo mong rằng sẽ uy chấn võ Đang. Nếu như cát hạ không từ chối xin nhận Huy này làm đệ tử, và truyền tuyệt học của môn phái. :'b

chùi nói ghia wé chưa chi đã kick mí ngừ ở xa gùi nói rứa bibi heart ko có "tiêu chuẩn "
    <marquee>We sinh nhựt gùi hiz hít có wè </marquee>
    <marquee>Love doesnt have 2 hurt</marquee>

còn 8 xin tự giới thiệu
    8 là đệ tử kế nhiệm (đơn truyền) đời thứ 2 của Độc Cô Cầu Bại , nếu huynh đệ nào có nhã hứng muốn thử nghiệm kiếm pháp Thiên Hạ Đệ Nhất Kiếm thì hãy lại đây cũng 8 trao đổi vài chiêu khà khà khà

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hix cái thân còn lo hổng xong nữa đòi wánh dzới ngừ te hehe
    <marquee>We sinh nhựt gùi hiz hít có wè </marquee>
    <marquee>Love doesnt have 2 hurt</marquee>

CB là Trương Vô Kỵ nè nhưng hiện tại méc dẫn Triệu Mẫn ngao du sơn thuỷ gòi kô có rãnh gia nhập hội gì gì đó đâu, hehe
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

mình đủ tiêu chuẩn cái gì mình cũng nhất....khùng nhất,hỗn nhầt..làm việc cũng nhất mà đi theo phái nèo..tui hông khoái nga mi hay võ đang gì ráo trọi àh tui khoái ở phái nèo mừ dạy người ta tỉu nhân bỉ ổi thui

Heheh ... Tự ý thế hả đệ tử ? Một đưa lo còn chưa xong nữa là ... Mày dám gọi sư fụ khùng hả ? Ko biết 2 đưat đứa nào khùng hơn ... Thôi , tại hạ biết sức mình , ko dám thu nhận đệ tử như các HUYNH TỶ TIỀN BỐI ở đây đâu . Cháu nó dại , mong các vị tha lỗi ha ...
    Khi ta ở chỉ là nơi đất ở ,
    Khi ta đi đất đã hóa tâm hồn ...

Lòng ta thành con rối
    Cho cuộc đời giật dây.