Results 1 to 2 of 2

Thread: Tôi muốn thiết kế lại trang chủ cho heroin-aids

pthdesign
    Guest
    Xin chào ban quản lý !
    Tôi là một thành viên mới toanh trong diễn đàn , do một người bạn giới thiệu mà tôi biết diễn dàn này.
    Sau khi gia nhập, tôi thấy hiện nay trang chủ website hình thức còn ghèo nàn và xấu quá, cộng với việc tin tức và bài viết còn phải cập nhật bằng HTML rất bất tiện.
    Tuy tôi chỉ là một designer vô danh, nhưng tôi xin góp phần vào mục đích tốt đẹp của website heroin-aids này bằng cách design một bộ mặt mới cho website.
    Tôi sẽ design một số phần index và chuyển sang cập nhật bằng php.
    Nếu đồng ý thì ban quản lý liên lạc với tôi nhé.
    PS: bạn của tôi hiện là admin của diễn đàn http://chanhche.org . Có gì thì liên lạc với him nha.

Thanks ! Cảm ơn bạn nhiều ! Sự thật mình chưa chú ý đến vấn đề này lắm ! Thật tình giao diện bên VDC sẽ thiết kế lại trong thời gian tới bạn ạ ! Cảm ơn bạn rất nhiều ! Có lẽ bên heroin-aids.com sẽ dùng cfm cho công việc lập trình và cập nhật web
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ