Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 38 of 38

Thread: Nhật ký online theo thời gian

xí nha! Em hogn hút thuốc là vẫn trả lời được nó là cái gì mà, theo em đoán là điều thuốc đúng hong? Dzay thì đâu thể nói admin thất bại rùi đâu! Lỡ ảnh biết trước rùi sao! Không được!
    Admin ui, anh mà bỏ được những thứ đó thì quả là quá tuyệt luôn á! Í mà sao hồi nãy còn rủ em đi uống càphê?dzi dzo đó uống nước cam hả? hihi.
    Nhưng nói gì thì nói, em luôn chúc anh bỏ được những thứ độc hại đó để có một thân thể khỏe mạnh hén!

Âychà..nw mơi zo thoi nhung ma nghe chien cua Admin thí cũng củm đông..Nw ủng hộ Admin hết mình lun..Cố lên admin hén

Originally posted by toiloi@Feb 10 2004, 05:15 AM
    Xin kính cẩn tặng sư huynh:

[i]THẤT BẠI</span>
    [/b]

Câu trả lời nè Univers :boxing: :dapdau:
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Co&#39; them mot nguoi bo? thuoc...cty thuoc la&#39; lai bi tham hut 0,01% rui`..tui&#39; xien cua? admin day^` them ...ai gap admin ...cho xin coc^&#39; che` nhe&#39;...

Chi can co niem tin va tin vao ban than la co the lam duoc tat ca+ quyet tam...

admin ah ...dong y la hut thuoc la co hai cho suc khoe ...vi` trong admin om o the kia ma ...con em dang khoe lam, co hai ti cung chang sao ..voi lai nhieu luc cang thang em con co dieu thuoc de tran tinh tinh than chu ..con heroin<never> em bo no xa lam roi ....co lap them tomahowk cho no cung khong duoi toi duoc em ..cai gi dung em xin ung ho chu con cai gi do dung do sai thi em xin tu y dinh doat ..du sao thi cung ung ho admin het minh ...admin bo thuoc duoc em se tang admin mot tut thuoc la ...heheheeee...cam chuyen doi thanh tien hoac hien vat khac &#33;
    Dare To Believe&#33;

Originally posted by admin@Nov 11 2003, 02:28 PM
    Ngày hôm nay Admin đưa ra một quyết định khá táo bạo và cũng rất khó khăn &#33; Kể từ hôm nay admin sẽ bỏ thuốc lá, không uống cafe và nhậu nhẹt nữa. Mọi người ai cũng cho rằng không thể nào admin làm được. Nhưng admin tin vào mình rất nhiều.

Ngày 11/11/2003

Từ sáng cho đến lúc này là 9h21 phút : BT không đụng đến một điếu thuốc nào. Thật là khó chịu, công nhận không tập trung làm được gì hết &#33; Nhưng không sao &#33; Với phương châm : một ngày nữa đã trôi qua, một ngày nữa ta không đụng đến thuốc lá và chất gây kích thích &#33; Ma túy ta đã bỏ được chẳng lẽ chịu thất bại với thuốc lá .... hay sao &#33; Dầu biết rằng việc này tương đối khó khăn nên admin mong các bạn giúp đỡ admin trong vòng 1 tuầu đầu.

To mọi người : Trong thời gian cai nghiện 1 tuần admin sẽ từ chối tất cả các cuộc hẹn với các bạn &#33; Nếu lỡ có hẹn mà admin đi không được admin mong các bạn bỏ qua và thông cảm cho admin.

To : kesitinh : thử xem nhé admin đã nói lần này admin quyết tâm đến cao độ luôn mà
    To : be_bi32 : Anh nghĩ anh sẽ không làm cho Bi thất vọng khi Bi tin rằng anh sẽ bỏ được những thứ đó đâu
    To : Catbuitinhdoi : Thế là bạn mất đi một chiến hữu rồi nhé &#33; Thành thật chia buồn với bạn.
    To Quang Huy : Thế là em có thêm một chiến hữu trong các cuộc họp room lần sau rồi nhé :&#39;b only Cocacola :&#39;i
    To : .... & ....
    Anh Khoa&#33; em la thanh vien moi&#33;(linh nhap ngu)

De khich le anh co gang bo thuoc la em tang anh cau nay nhe&#33;

" Duong di kho khong phai vi ngan song cach nui ma kho vi long nguoi ngai nui e song&#33;"

CHuc anh thanh cong&#33;
    (bat mi em cung tung hut thuoc va gio em bo duoc 2 nam roi anh a&#33; :dapdau: )

minh biết trang web này lâu ruio nhung bi gio moi vo day
    minh cung dang nghien thuoc nang day
    ADMIN oi giup tui cai thuoc duoc chu .
    nhieu khi dang hut thuoc ma thay dang cả luoi không biết bao gio mình moi từ bỏ được nó đây

Dĩ Vãng Lâu thật lâu

bỏ hút thuốc được hay không là do nghị lực của bạn của chính bản thân mình chứ không phải do ai giúp thì bạn sẽ cai đựoc đâu, đó chỉ là một phần nhỏ thôi,còn nghị lực của bạn là chính đó.
    Cố gắng lên bạn nhé
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234