Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 38

Thread: Nhật ký online theo thời gian

Mọi người trong diễn đàn đang ủng hộ admin đó. Cố gắng lên nha admin. Mình cũng đã từng hút thuốc nhưng bỏ lâu rồi (từ khi còn học cấp II lận). Hy vọng admin thực hiện được quyết tâm của mình.

duy_83
    Guest
    neu ma duoc nhu dzay thi minh chuc mung admin nha, bo thuoc la la dung rui thuoc la ko tot dau,dung ko admin

BT bỏ thuốc lá thật hay quá ta ! Hãy để tiền hút thuốc mỗi ngày lại, kỳ họp room tới mang ra mua kẹo cho mọi thành viên cùng hưởng chút thành quả của ADMIN nha !
    There's the true that : we want to do so much for PHA but still can't reach our target. Can we change it if we try to do better?

Hum nay CB tuyên bố nghỉ chơi với chiến hữu BT, CB kô có bạn gà mái như dzậy.KST ơi ,Zenki ơi nghỉ chơi BT đi anh Bt chúng ta wen kô phải dzậy, hứ vì 1 lời hứa với con gái mè ra nông nỗi dzậy thịt là mất mặt nam nhi
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Wink

Originally posted by admin@Nov 11 2003, 02:28 PM
    Ngày hôm nay Admin đưa ra một quyết định khá táo bạo và cũng rất khó khăn ! Kể từ hôm nay admin sẽ bỏ thuốc lá, không uống cafe và nhậu nhẹt nữa. Mọi người ai cũng cho rằng không thể nào admin làm được. Nhưng admin tin vào mình rất nhiều.

Ngày 11/11/2003

Từ sáng cho đến lúc này là 9h21 phút : BT không đụng đến một điếu thuốc nào. Thật là khó chịu, công nhận không tập trung làm được gì hết ! Nhưng không sao ! Với phương châm : một ngày nữa đã trôi qua, một ngày nữa ta không đụng đến thuốc lá và chất gây kích thích ! Ma túy ta đã bỏ được chẳng lẽ chịu thất bại với thuốc lá .... hay sao ! Dầu biết rằng việc này tương đối khó khăn nên admin mong các bạn giúp đỡ admin trong vòng 1 tuầu đầu.

To mọi người : Trong thời gian cai nghiện 1 tuần admin sẽ từ chối tất cả các cuộc hẹn với các bạn ! Nếu lỡ có hẹn mà admin đi không được admin mong các bạn bỏ qua và thông cảm cho admin.

To : kesitinh : thử xem nhé admin đã nói lần này admin quyết tâm đến cao độ luôn mà
    To : be_bi32 : Anh nghĩ anh sẽ không làm cho Bi thất vọng khi Bi tin rằng anh sẽ bỏ được những thứ đó đâu
    To : Catbuitinhdoi : Thế là bạn mất đi một chiến hữu rồi nhé ! Thành thật chia buồn với bạn.
    To Quang Huy : Thế là em có thêm một chiến hữu trong các cuộc họp room lần sau rồi nhé :'b only Cocacola :'i
    To : .... & ....
    :'b Chời ơi ! Sống không cà_phê thuốc lá như RO và các bạn khác không phải là khỏe hơn á....! Lão ADMIN và các bạn khác nếu bỏ được các thứ vô bổ ấy...thì cuộc sống của chúng ta sẽ có ý nghĩa hơn đấy !
    Nhớ nha....lão ADMIN và các bạn đã hứa thì phải làm..người lớn mà hứa lèo là sún răng đó à nha!

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Originally posted by catbuitinhdoi@Nov 14 2003, 12:37 AM
    Hum nay CB tuyên bố nghỉ chơi với chiến hữu BT, CB kô có bạn gà mái như dzậy.KST ơi ,Zenki ơi nghỉ chơi BT đi anh Bt chúng ta wen kô phải dzậy, hứ vì 1 lời hứa với con gái mè ra nông nỗi dzậy thịt là mất mặt nam nhi
    Sai lầm vẫn là CBTĐ ! BT đâu có hứa với một người con gái nào đâu ! Chẳng qua BT thấy nếu dính những thứ đó chẳng có lợi cho sức khoẻ. Vã lại một người đứng đầu diễn đàn mà luôn luôn say xĩn thì thử hỏi uy tín của diễn đàn có bị giảm sút hay không ! Những gì tốt chúng ta nên phát huy chứ ! Dù không còn nhậu nhẹt như trước nhưng các cuộc họp mặt của diễn đàn BT vẫn luôn tham gia đầy đủ mà ! BT mãi là bạn thân của các bạn mà! Đừng nói vậy nhé ! Mất uy tín của BT hết CB nhá ! Vãn lại CB biết rồi mà ! :'m :'b My lover is heroin-aids.com and all members of forum :'i
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Kent
    Guest
    To Adim:
    Trai thanh nien thoi nay phai chu tam vao khoa hoc ky thuat va tien bo cua the gioi, cung nhu phai co gang gop suc xay dung gia dinh-dan toc va dat nuoc. Ban than phai tot do la chuyen co ban duong nhien....Adim la nguoi co trinh do thi duong nhien cung de nhan thay y thuc trach nhiem cua minh...ban da mot lan sai lon de buoc ra...that su cung hoi dang hoan nghenh trong su co gang vuot buc do..nhung nay ban lai con vuon van voi nhung su dam me nho (nhau nhec va thuoc la) thi ban la nguoi rat la do ...mong rang cuoc song sau nay cua ban, se la nhung chuoi ngay cong hien va vut len nhung nguoi ban dang trong chuoi sa da.
    Than ai

zenki
    Guest
    zen ủng hộ BT cả hai tay luôn , nếu bỏ được thì nên bỏ , mà người hứa với con gái bỏ rượu bia có lẽ không phải là BT đâu mà là zenki nè , không phải người ta ép , nhưng thử nghĩ xem có người con gái nào lại thích bạn trai của mình dùng bia dùng rượu trên tay lúc nào cũng phì phò điếu thuốc không ? Cho nên zenki đã tự hứa với người bạn gái mình sẽ bỏ nó . Mọi người nghĩ sao cũng được nếu sau này mọi người có đi đâu mà uống ruợu bia thì zenki với BT xin được miễn khoản đó nha , chủ ýêu lá dzui thôi mà fải không , cho nên đừng wan trọng chuyện uống hay không quá

Nếu mà ai chưa đi dự sinh nhật của QH09 thì có thể không tin, admin từ đầu đến cuối buổi tiệc không đụng đến một giọt beer không hút một điếu thuốc lá. Hic hic QH09 còn không tin nữa nói chi các bạn, thế là từ nay admin sẽ là người khác một người để mọi người học tập...

hoan hô admin
    hihi... dzậy là từ nay ... quĩ cảu diễn đàn sẽ tăng thêm chút ít nhờ "tiền thuốc" của admin đấy ,hehe ...
    ủng hộ admin hai tay hay cẳng lun !
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast