Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: ai còn nhớ bé fruit cocktail hun??

Question

em nà,bé cocktail nà,lâu quá ùi hung dzô DD ,chắc hong còn ai nhớ tới bé nữa gòi,hixxx..hxix....uhuhuuuu bé đành lon ton đi ga dzậy

TB:bé gất là nhớ DD

duy_83
    Guest
    be la ai dza? minh la linh nhap ngu lam ban nha be !minh muônm mang kien thuc ve chu de nay

Nhóc ui ! dạo này em đi giang hồ đâu mờ hông vô dd chơi với chị hả cưng ? mai mốt đi họp room nha em ! :'b

Từ ngày con người te có bạn chai con ngừ te bỏ diễn đàn đi lun ! hic hic !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Ui ! kể từ khi bé bỏ diễn đàn mà ga đi, hic hic quả là thiếu đi niềm vui ca hát...hic hic nhớ ngày nào đó chú Huy nghe được gọng ca có thể nói là oanh vàng phái nữ của web heroin nhà ta. Dạo này nghe nói bé có bồ gòi! thế là không thấy bóng dáng bé đâu hết ...hic hic làm cho web thiếu đi một gì gì đoá hỗng biết nữa :'b

Originally posted by quanghuy09@Nov 15 2003, 01:07 PM
    Ui ! kể từ khi bé bỏ diễn đàn mà ga đi, hic hic quả là thiếu đi niềm vui ca hát...hic hic nhớ ngày nào đó chú Huy nghe được gọng ca có thể nói là oanh vàng phái nữ của web heroin nhà ta. Dạo này nghe nói bé có bồ gòi! thế là không thấy bóng dáng bé đâu hết ...hic hic làm cho web thiếu đi một gì gì đoá hỗng biết nữa :'b
    hihihiihii...em rất cám ơn những lời chân thành của mọi người,mà nè,ai nói là bé cÓ người yêu dzạ,hixxx?? ai ai ai ai???
    ai mà nói đúng wá dzạ :'i :'i :'i :'i
    bé yêu tất cả mọi người trong DD
    hẹn một ngày nào đó đi họp gum ha
    mọi người ssẽ thấy bekhocnhe thay đổi như thế nào
    ^^,
    một lần nữa bé xin cáo từ
    xoè váy 1 cới,nhún 1 cới,cúi chào một cới,cười duyên 1 cới
    lon ton di ga :'d :'d

Originally posted by fruit_cocktail@Nov 18 2003, 05:11 PM

một lần nữa bé xin cáo từ
    xoè váy 1 cới,nhún 1 cới,cúi chào một cới,cười duyên 1 cới
    lon ton di ga :'d :'d
    [/b]
    chời ơi seo mè nhí nhảnh , đáng yêu thía hông bít
    lại đâybắt tay dzới 8 cái nào

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

ặc .....pé là ai dzạ? Mà là thén pé hay con pé dzạ?

en nói gì nghe mè mét lịch sự dzậy ZB ? phải hỏi như dzậy nè

hỡi người ấy ơi , bạn là pé chai hay lè pé gái dzậy như thía đóa

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

à .....ấy ui ấy là ấy trai hay ấy gái dzạ? <======hỏi dzậy được hung ?

Page 1 of 2 12 LastLast