Results 1 to 6 of 6

Thread: For Tường Vy (friend of Mís Hà)

Những gì Vy muốn biết giữa việc sex có liên qua đến việc sử dụng ma túy Vy cứ post lên đây nhé ! Hôm qua Vy hỏi anh ... mét cở qué cho nên hỏng trả lời được ! Mấy cái việc này nói trên diễn đàn hay hơn rất nhiều so với nói chuyện qua ĐT
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Exclamation

Mong admin Quốc Huy cho em gởi và chấp nhận giải quyết ca tư vấn này một cách ổn thỏa dzùm em nghen ! Tường Vy là bạn của bạn của bạn em đó, ! Về giới tính hix hix Ban than không rành bằng QH !
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Access_banned
    Guest
    đưa câu hỏi và đưa đây tui sẽ trả lời mà không sợ mắc cỡ đâu !

Cô ấy có một người anh rể, hồi trước người anh rể của cô ấy có dính vào ma túy nhưng bỏ được một thời gian. gần đây gia đình thấy người anh rể ấy ốm nhom, có biểu hiện của việc tái sử dụng ma túy. Anh ấy nói với vợ làm gì có người nghiện nào mà ... quan hệ vợ chồng được. Vợ anh ấy muốn kiểm tra chồng mình có nghiện hay không bằng cách.... trong quan hệ... Vậy mong admin QH giúp đỡ ca này dzùm ngen. Có phải là người nghiện thì ....
    Cái này bạn than biết nhưng mét cở qué cho nên hỏng dzám nói, QH nói trước BT sẽ bổ sung sau

Wink

Theo ý kiến của cá nhân Ro thì ..cái dụ này nên ..nên dành cho chuyên gia tư vấn QH là OK thôi ..nhưng sao dạo này hắn trốn đi đâu dzâỵ ta ...??
    Nhưng theo RO nghĩ thì :
    " Chỉ có cách duy nhất là : Hỏi thật anh âý thôi ..chứ trong "Quan hệ" thì không thể nào kiểm tra được đâu .."

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Chỉ có người trong cuộc mới biết thôi, theo quanghuy09 thi dù có nghiện thì đàn ông vẫn có thể quan hệ TD bình thường. Còn về chị của Tường Vy muốn thử như vậy là không nên, rất mạo hiểm nếu nghi ngờ anh ta nghiện thì nên kêu anh ta đi xét nghiệm là tốt hơn. Một vài ý kiến trao đổi cùng bạn.