Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 15

Thread: hy vọng .......

Wink

Không biết có bao nhiêu nạn nhân của sự cám dỗ chết người sẽ tham gia diễn đàn này....Nhưng nếu họ tham gia,tui rất cảm phục sự dũng cảm của họ vì họ đã vượt qua được chính mình,và tui xin được gửi đến họ những lời chúc tốt lành nhất
    Tui hy vọng sẽ có nhiều nạn nhân sẽ tham gia diễn đàn này để họ thấy rằng họ không cô đơn,họ có nhưng người bạn không bỏ rơi họ ....
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

minh ung ho ban do
    that ra cac ban dung so gi ca
    o dau chung toi luon ton trong cac ban .chung toi ko phan biet ai ca ke ca nguoi nhien HIV -aids cac ban hay mang dan len nao&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&# 33;&#33;&#33;

ừ,trong diễn đàn này chúng tôi không phân biệt đối xử với ai cả,mục đích của diễn đàn này là nơi để chính các bạn nói về mình và để giúp mọi người hiểu các bạn hơn,phải không anh Killer
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>

đúng vậy&#33;
    web này mở ra cho tất cả các bạn mà , không phân biệt ai cả
    mọi người cứ xem đây là một sân chơi cho tất cả các bạn , mọi thắc mắc cứ việc pót lên đây . chúng tôi sẻ tư vấn cho các bạn&#33;

MaiMaiChoAnh
    Guest
    ok &#33; MMCA cũng mong muốn như vậy ....và mong rằng tình cảm của các bạn trong cùng web này sẽ là động lực lớn nhất sẽ giúp cho các bạn đã lỡ bước lầm đường làm lại từ đầu hen....

Wink

Originally posted by MaiMaiChoAnh@Feb 2 2003, 04:19 PM
    ok &#33; MMCA cũng mong muốn như vậy ....
    Mong muốn của MMCA cũng chính là mong muốn của RO và tất cả mọi người ..chúc các bạn luôn vùi khoẻ và tràn đâỳ nhiệt huyết để POST bài dài dài &#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Wink

RO hy vọng thế giới ngày mai sẽ tốt đẹp hơn bây giờ ... không còn chiến tranh , không còn AIDS và đặc biệt không còn cảnh nghèo đói như RO hôm nay ....hic ...

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

hehe ... "nghèo đói" nhưng đủ măn ni để post bài lên diễn đàn là dzui gòi RO à :lol:

Đây &#33;&#33;&#33; Tui đã từng là nạn nhân của "nàng tiên áo trắng" &#33; Hiện nay tui cũng đang cô đơn lắm vì ko còn bạn bè nữa &#33; Ôi ngày nào bạn bè gặp liên tục -> nay chỉ còn 1 thằng bạn và 1 người yêu &#33; Ko biết nàng có biết ko nhưng tôi hy vọng là nàng ko biết &#33; Vì bây giờ tôi đã quyết tâm làm lại cuộc đời &#33;&#33;&#33; Mong em tha lỗi cho anh &#33;&#33;&#33; Xin được xem tất cả mọi người trong forum này là bạn nhé &#33;&#33;&#33; Xin hãy bỏ qua quá khứ của tôi ..............

Wink

Originally posted by Kẻ si tình@Feb 19 2003, 10:24 PM

Xin được xem tất cả mọi người trong forum này là bạn nhé &#33;&#33;&#33; Xin hãy bỏ qua quá khứ của tôi ..............
    welcome bạn đã đến với chúng tôi . Friend forever &#33;

Page 1 of 2 12 LastLast