Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: bắt đầu yêu

khi đã yêu quyết ko từ bỏ
    hết yêu rùi, bỏ khó lắm nha
    vì tình yêu ai mà chả khổ
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Đã bít khổ nhưng lòng vẫn không nỡ
    Dứt làm seo hình bóng khắc trong tim

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

biết là yêu là bước đường cùng
    yêu là con đường ko lối thoát
    để sau này phải ân hận khổ đau
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Trời ơi, 8 và sis nói chuyện dzui dzẻ wá hen, tui thì buồn chết đi được nè, tại sao lại như dzậy cơ chư, trời tức ông Huy wá trời luôn
    <marquee>the violet flowers give us the massage: for get my not. who will remember and who will for get my not when i </marquee>

Wink

Originally posted by only_love@Dec 12 2003, 03:42 PM
    biết là yêu là bước đường cùng
    yêu là con đường ko lối thoát
    để sau này phải ân hận khổ đau
    Bít yêu là khổ thật nhiều
    Mà con tim lại chẳng chìu ngủ yên (chìu = chịu)
    Để rôi ngày nhớ đêm trông
    Mong trời mau sáng lại trông thấy người

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by lovely_girls_kiss@Dec 12 2003, 05:00 PM
    Trời ơi, 8 và sis nói chuyện dzui dzẻ wá hen, tui thì buồn chết đi được nè, tại sao lại như dzậy cơ chư, trời tức ông Huy wá trời luôn
    QH09 nói đúng chứ hổng sai đâu pé à
    một topic phải có nội dung thật rõ ràng và đúng nội quy
    Không được viết .....(..)...... thì không được chấp nhận đâu

Trời, 8 nghen, 8 vừa thôi đó, ứ, chịu dzậy đâu, bít là dzậy, nhưng ơng H cũng nên tôn trọng người ta 1 tí chứ, nói toẹ như thế tự ái thí mồ
    <marquee>the violet flowers give us the massage: for get my not. who will remember and who will for get my not when i </marquee>

8 đồng ý dzới câu này của pé , 8 sẽ nhắc nhở QH09
    nếu lão í hông chịu sửa 8 sẽ choa lão í bít tay ^_^

Chòi sao lại cãi lộn với nhau ở đây hẻ , có gì anh em dắt nhau ra quán cafe ngồi nói chuyện rùi giải quyết chứ hổng được như thế này nữa đâu nghen.
    ----------------------
    Không được cãi khi đã là thân thiết
    Tình nghĩa đâu chỉ ở riêng ta
    Mong ngày mai lớn ngày mai lớn
    Cùng nhau xây đắp một tương lai
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Chẳng phải vì tôi chẳng phải bạn
    Tất cả là do lão Huy Quang ( quang huy )
    Chính lão đã gieo mầm tai ác
    Khiến cho bè bạn khích bác nhau

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast