Page 1 of 5 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 48

Thread: thà đơn độc còn hơn phải khổ vì yêu!

Wink

từ trước tới giờ only_love thấy ai yêu cũng phải hi sing wá nhìu mới có được tình yêu nhưng chắc hẳn khi yêu rùi thì sẽ rất khổ.....................dzậy thà ko yêu ở dzậy 1 mình ko sướng hơn sao , ko phải lo nghĩ gì hết ....
    có câu:YÊU THÌ KHỔ MÀ KO YÊU THÌ LỖ
    THÀ............CHỨ KO CHỊU...............
    :'k
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Ùa, thà chịu khổ chứ không chịu ... lỗ. hihi
    Chẳn biết ký gì cả.
    @@@#C#@@@
    Ai quan tâm đến lập trình xin mời ghé qua www.vncoder.com nhé.
    Mèo ơi ... chụp nó di ...

Anh vẫn biết yêu em là khuyết điểm
    Nên xin làm tự kiểm để yêu em

ui ui..............................yêu rất chi là khổ tốt nhất cứ độc thân là sướng nhất đó mọi người...ko phải lo , bận tâm...........đôi khi phải mất en mất ngủ vì họ.
    tự do là muôn năm mà
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

hoan hô cuộc sống Chủ Nghĩa Độc Thân của pé clapclap
    mai mốt mà 8 bít pé yêu ai thì 8 sẽ chừng chị pé vì cái tội nói được mà hông làm được đóa nghe pé

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hổng sợ , người ngay thẳng như pé đã nói ra lèm liền cùng lém đi tu cho dzui.......................

nghĩ đến cảnh pé phải cẹo chọc đầu seo mè 8 thấy xương pé wá , thui cóa gì từ từ ngồi xuống en cái bánh bao uống miếng nước chà gòi hẵng tính sau nghen ^_^

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

bộ nói dzậy mà cũng tin bé nói sao( bé đi tu hú hè) đâu ai dại đi tu đâu trùi.nỡ lòng nào lại bỏ phí cả nủa cuộc đời vi` ko thích yêu

chời ơi , thía mè 8 tưởng pé tính đi tu xiệt nên mua bánh bao & pha nước chà xanh để mời pé nữa chứ , uổng công 8 wá thui đành en , uống một mình dzậy ^_^

bà Tám nhiều chuyện , mâm nào cung thấy xen vào....
    chịu thua luon
    hic....
    Ví thử đường đời bằng phẳng cả
    Anh hùng hào kiệt có hơn ai

Page 1 of 5 123 ... LastLast