View Poll Results:

Voters
0. This poll is closed
  • 0 0%
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 19

Thread: Tẩy chay écmin

Exclamation

cái lẽo écmin lâu nay mèn en tệ lậu wá nên khiến choa fr ngày một xuống dốc nên 8 wuyết định bỏ phiếu tẩy chay lẽo í khỏi chức écmin và sau đóa đưa người khác xứng đáng hơn lên nắm wền écmin , các bạn thấy ý kiến của 8 thế nào ?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Ý kiến hoàn toàn sai lạc ...........

Tôi không biết rằng Bạn ... nói giỡn hay nói ... chơi nhưng ý kiến đó là không đúng. Dù gì đi nữa thì admin cũng là người đầu tiên open ra DDNT này cho nên không thể nói muốn đổi là đổi được.

Đồng ý rằng đôi khi admin cũng không làm tròn trách nhiệm của mình, nhưng Bạn cứ thử nghĩ mà xem, khi mới open thì ít người, ít quan hệ. Nhưng khi đã nhiều thành viên, nhiều quan hệ thì admin là người bận rộn nhất. Trong trường hợp này thì trách nhiệm quản lý site thuộc về Super Moderator và Moderator - những thành viên được tín nhiệm và đặt nhiều trọng trách.

Một khi Bạn đã là SM - M thì Bạn phải có trách nhiệm quản lý Box của mình, làm tốt công việc của Bạn trước đã.
    Chẳn biết ký gì cả.
    @@@#C#@@@
    Ai quan tâm đến lập trình xin mời ghé qua www.vncoder.com nhé.
    Mèo ơi ... chụp nó di ...

hìhì U mới dzô chưa bít HVLB hay đùa lắm, có lần còn dựng lên chuyện mình đã chết nữa đấy
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

trời ơi, sao kỳ dzậy ne`, sao lai tẩy chay admim , tui thấy admim dzui dzẻ đó chứ
    <marquee>the violet flowers give us the massage: for get my not. who will remember and who will for get my not when i </marquee>

khà khà công nhận lẽo CB này nhớ dai thịt nghen

đã lâu gòi chẳng rảnh rỗi đi wậy thía mè mới ghé lại wậy tí xíu đã bị lẽo "lật tẩy" mất gòi bùn thịt.........T_T

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

seo lại tẩy chay acmin chứ dù gì có acmin mới có cái diễn đàn này.....
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

chời mẹc dù lè dzậy nhưng vì dạo này lẽo écmin làm en tệ lậu wá khiến fr xuống dốc trầm trọng nên 8 đành phải ga quyết định tẩy chay lẽo ấy thôi ^_^

zenki
    Guest
    Nhìn lại kết quả bình chọn đi anh bạn

Chính xác, kết quả bình chọn đã nói lên tất cả.

Bi giờ ai đồng ý ... tảy chay HVLB nào. Giơ tay lên...
    Mà tảy ổng rồi thì DDNT buồn chết, ai chọc cho cười bi giờ.
    Chẳn biết ký gì cả.
    @@@#C#@@@
    Ai quan tâm đến lập trình xin mời ghé qua www.vncoder.com nhé.
    Mèo ơi ... chụp nó di ...

To Zenki : kết quả đóa choa thấy pàkon đã rất nhiệt tình ủng hộ choa lẽo écmin , 8 rất dzui thay choa lẽo í , chứ hổng cóa bùn đâu ^_^

to Universe : ủa , tại seo hổng cóa 8 thì DDNT lại bùn thía hả????????????

Page 1 of 2 12 LastLast