Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
Results 51 to 55 of 55

Thread: Tình yêu

Originally posted by quanghuy09+Dec 21 2003, 12:52 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (quanghuy09 @ Dec 21 2003, 12:52 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-lovely_girls_kiss@Dec 12 2003, 03:32 PM
    trời ơi, đúng là nghe xong lời vàng ngọc của Huy xong là em sợ luôn à.Nhưng trước hết Huy xem lai đi, Huy nên gữi thể diện cho người khác với đi chứ, tui không vì 1 bài của mình mà ảnh hưỡng đến trang web đâu, Huy có thể Del nick cua tui lúc nào Huy muốn , Huy tưỡng Huy con ban chỉ huy là ngon sao. Tui muốn vào trang web để tìm hiểu, chứ đâu phải vào để cho nhóm chi huy chữi tui đến như vậy đâu cơ chứ.
    Xin lỗi bạn &#33; có lẽ bạn sữ dụng từ ngữ không được chính xác lắm
    Thứ nhất khi bạn nói :"Huy nên gữi thể diện cho người khác với đi chứ" cái này bạn nên xem lại bản thân mình thì tốt hơn. Xin lỗi bạn&#33; bạn có hiễu những gì mà bạn đã nói không?
    Thứ hai :" tui không vì 1 bài của mình mà ảnh hưỡng đến trang web đâu, Huy có thể Del nick cua tui lúc nào Huy muốn , Huy tưỡng Huy con ban chỉ huy là ngon sao" một bài của bạn không ảnh hưởng đến trang web nhưng bạn đã post bao nhiêu bài rồi bạn có biết không? bạn có biết khi bạn post những bài đó những người ngoài góp ý với web như thế nào không? "web này chẳng có gì đặt biệt mà chỉ biết tám thôi..." Huy không phải là tự dưng mà cảnh cáo bạn như vậy điều là do Huy thấy cách mà bạn post trên diễn đàn không phù hợp với nội dung của nó và cũng từ nhiều người khách và thành viên phản ánh. Nếu mà Huy lấy thế ban chỉ huy del nick của bạn thì Huy đã del lâu rồi.
    Thứ ba : "Tui muốn vào trang web để tìm hiểu, chứ đâu phải vào để cho nhóm chi huy chữi tui đến như vậy đâu cơ chứ" Bạn vào web không ai nói gì bạn nhưng những gì bạn đã làm buộc lòng ban chỉ huy phải nói cho bạn biết, bạn gọi thế nào là chữi bạn ? có từ ngữ nào mà bạn thấy ban chỉ huy chữi bạn không? bạn nên sữ dụng đúng từ ngữ hơn nữa để tránh hiễu lầm dù gì Huy cũng nghĩ là bạn cũng còn đang ở ghế nhà trường mà nhầm lẫn từ ngữ thì ...thật là tai hại.

Một lần nữa Huy muốn nhấn mạnh một điều : Ban chỉ huy luôn hoan nghênnh tất cả mọi người tham gian web trên tinh thần xây dựng một web site vững mạnh&#33; Mong các bạn chú ý hơn tránh nhầm lẫn từ ngữ như lovely_girls_kiss đã nói. lovely_girls_kiss nói 3 ý cả ba ý điều nhầm lẫn. [/b][/quote]
    :angry: giờ QH muốn seo đây hả? gây seo, cứ tự nhiên gây 1 mình đi nha
    <marquee>the violet flowers give us the massage: for get my not. who will remember and who will for get my not when i </marquee>

Yêu là gì tôi xin giải nghĩa
    Yêu là tình cảm của chiều xâu
    Hai tâm hồn đồng dạng sẽ yêu nhau
    Rồi từ đó suy ra ngàn định lý
    Yêu nối tiếp khi tình đang say đắm
    Yêu dối lừa khi hai kẻ phụ nhau
    Tình đổ vỡ khi có đường phân giác
    Hai người không nợ lại hữu duyên
    Khi hai cạnh góc vuông với cạnh huyền
    Gần nhau đấy nhưng không trùng hợp
    Qua những điều trên ta quy ước
    Tình yêu là cây compa
    Vòng tròn nào dù nhỏ hay to
    Cũng đều có tâm và bán kính
    Tâm ở đây là tâm hồn cố định
    Bán kính là nỗi nhớ của niềm thương
    Muốn tìm ra bề mặt của tình yêu
    Ta lấy đường chéo của nụ cười
    Nhân với đường ca nơi khóe mắt
    Để thấy cái đẹp của người mình yêu.

sao ai cũng làm thơ, tui nghĩ hoài không ra 1 chữ
    Nhớ Quá Khứ Giật Mình Tỉnh Giấc,
    Nghĩ Tương Lai Không Biết Ra Sao.

Bạn Nothingtolose dáng nghĩ ra đi.Tụi tôi cũng tự sáng tác thơ thôi chứ dâu cần nhờ ai đâu.

Yêu là gì tôi xin giải nghĩa
    Yêu là tình cảm của chiều xâu
    Hai tâm hồn đồng dạng sẽ yêu nhau
    Rồi từ đó suy ra ngàn định lý
    Yêu nối tiếp khi tình đang say đắm
    Yêu dối lừa khi hai kẻ phụ nhau
    Tình đổ vỡ khi có đường phân giác
    Hai người không nợ lại hữu duyên
    Khi hai cạnh góc vuông với cạnh huyền
    Gần nhau đấy nhưng không trùng hợp
    Qua những điều trên ta quy ước
    Tình yêu là cây compa