Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 55

Thread: Tình yêu

Originally posted by lovely_girls_kiss@Dec 12 2003, 03:32 PM
    trời ơi, đúng là nghe xong lời vàng ngọc của Huy xong là em sợ luôn à.Nhưng trước hết Huy xem lai đi, Huy nên gữi thể diện cho người khác với đi chứ, tui không vì 1 bài của mình mà ảnh hưỡng đến trang web đâu, Huy có thể Del nick cua tui lúc nào Huy muốn , Huy tưỡng Huy con ban chỉ huy là ngon sao. Tui muốn vào trang web để tìm hiểu, chứ đâu phải vào để cho nhóm chi huy chữi tui đến như vậy đâu cơ chứ.
    Xin lỗi bạn ! có lẽ bạn sữ dụng từ ngữ không được chính xác lắm
    Thứ nhất khi bạn nói :"Huy nên gữi thể diện cho người khác với đi chứ" cái này bạn nên xem lại bản thân mình thì tốt hơn. Xin lỗi bạn! bạn có hiễu những gì mà bạn đã nói không?
    Thứ hai :" tui không vì 1 bài của mình mà ảnh hưỡng đến trang web đâu, Huy có thể Del nick cua tui lúc nào Huy muốn , Huy tưỡng Huy con ban chỉ huy là ngon sao" một bài của bạn không ảnh hưởng đến trang web nhưng bạn đã post bao nhiêu bài rồi bạn có biết không? bạn có biết khi bạn post những bài đó những người ngoài góp ý với web như thế nào không? "web này chẳng có gì đặt biệt mà chỉ biết tám thôi..." Huy không phải là tự dưng mà cảnh cáo bạn như vậy điều là do Huy thấy cách mà bạn post trên diễn đàn không phù hợp với nội dung của nó và cũng từ nhiều người khách và thành viên phản ánh. Nếu mà Huy lấy thế ban chỉ huy del nick của bạn thì Huy đã del lâu rồi.
    Thứ ba : "Tui muốn vào trang web để tìm hiểu, chứ đâu phải vào để cho nhóm chi huy chữi tui đến như vậy đâu cơ chứ" Bạn vào web không ai nói gì bạn nhưng những gì bạn đã làm buộc lòng ban chỉ huy phải nói cho bạn biết, bạn gọi thế nào là chữi bạn ? có từ ngữ nào mà bạn thấy ban chỉ huy chữi bạn không? bạn nên sữ dụng đúng từ ngữ hơn nữa để tránh hiễu lầm dù gì Huy cũng nghĩ là bạn cũng còn đang ở ghế nhà trường mà nhầm lẫn từ ngữ thì ...thật là tai hại.

Một lần nữa Huy muốn nhấn mạnh một điều : Ban chỉ huy luôn hoan nghênnh tất cả mọi người tham gian web trên tinh thần xây dựng một web site vững mạnh! Mong các bạn chú ý hơn tránh nhầm lẫn từ ngữ như lovely_girls_kiss đã nói. lovely_girls_kiss nói 3 ý cả ba ý điều nhầm lẫn.

thôi mà pé , lão QH09 nói đúng đấy pé à
    đừng nên nghĩ ngợi làm gì choa mẹt
    hãy dzui lên và nghĩ xem sau này mình phải post bài như thía nào để không phạm nội quy pé nhé

Đừng buồn nữa hỡi cô em gái
    Hãy vui lên đừng có u sầu
    Vì cuộc đời là ngày tháng qua mau
    Không nên để giọt sầu vương mí mắt

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

nơi người nói tiếng vượn và vượn biến thành người
    Bé Lovely "trẻ người non dạ",chưa có suy nghĩ gì nhiều nên QH đừng trách bé mà tội nghiệp bé nha QH,nhưng dù gì thì qua sự việc này cũng cho thấy 1 sự cứng cỏi của trang web của chúng ta nói chung và ban chỉ huy nói riêng(nhất là QH),BB có lời khen cách xử sự của QH đấy :'k ...Mong sao những việc đáng tiếc như trên sẽ ko còn xảy ra để ko còn ai có thể nói ra cái câu này nữa "web này chẳng có gì đặt biệt mà chỉ biết tám thôi...". Thân
    <div align="center">Bạn mất một phút để mê tít một ai đó,một giờ để thích một ai đó và một ngày để yêu ai đó,nhưng có khi phải mất cả đời để quên được một người.</div>

cuộc đời như chiếc lá trôi
    cũng như tình yêu
    chẳng biết bao giờ nó thây đổi
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Chỉ vì một cái gật đầu ,
    Mà Trời Đất phải đổi sầu làm vui .
    Để cho anh sáng nét cười ,
    Mà anh đi hết cuộc đời vì thơ .
    Để rồi bỗng cứ bơ vơ ,
    Hình như mình vẫn trông chờ.. bèo mây .
    Hình như vẫn thấy đâu đây ,
    Một điều gì đó ..chạm tay không vào .

hehe làm thơ hay wá hén
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

hehe làm thơ hay wá hén

2 người nì cứ post ở đây riết chắc giàu to wé
    cho tui tham gia với
    nghe tám nói dzị cũng hũn muốn yêu
    nhưng yêu thì phải mất trong lòng một ít
    vì mấy khi yêu phải tốn nhiều tiền
    vì tiền mua tiên cũng được
    nhưng em không phải là tiên trên trời
    em chỉ là tiên trong lòng của anh

hủng ngờ truyết lý wá ta
    nghe xong trong dạ nghĩ mà thấy......phê :&#39;b

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

yêu nhiều thì ốm
    ôm nhiều thì yếu đó bà con ơi&#33;

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast