Results 1 to 10 of 10

Thread: một người đặc biệt

Wink

tui là một cậu học sinh học lực bình thường ,hơi hài hước một chút ,rất chân thành với bạn bè ,và đặc biệt tôn trọng tình bạn .Tui chơi trong một nhóm bạn từ hồi học lớp chín và sinh nhật tui năm nào họ cũng khiến tui thực sự hạnh phúc.Trong nhà ,tui là anh của một cô nhóc hơi bị khó tính ---> anh em tui cự cãi nhau cả ngày .Trong xóm ,tui cũng thuộc thành phần .... ngoan hiền :lol: ,trong lớp tui là một học sinh được lòng thầy cô và bạn bè ,và tui tham gia rất tích cực vào những hoạt động của lớp của trường.Tuy nhiên tui cũng thuộc tip ngừơi hơi bị khó tính ,và cũng ..... lười học (vd:mai tui phải thi hk I nhưng tối nay tui có cái hẹn đi chơi mà tui biết chắc là sẽ về trễ B) )
    Thế đấy ,bạn sẽ bảo tui chả có gì đặc biệt phải không ?Nhưng tui lại là một phần cuộc sống của ba mẹ tui ,đối với ba mẹ ,không gì có thể thay thế được hai anh em tui. Và bạn cũng vậy đấy ,khi chúng mình cất tiếng khóc chào đời cũng là lúc chúng mình trở thành một người hết sức đặc biệt rùi đấy .
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Wink

Hi`... đúng là anh bạn HNKVMT nhà ta la một người đặc biệt trong số những người đặc biệt ..thật đâý ...&#33;&#33;&#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

chỉ cần cái nick không thối là cũng đặc biệt rồi phải không hnkvmt ... nick hay và có ý nghĩa quá..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Nhưng chừng đó cũng đủ để chứng tỏ hnkvmt là một người đặc biệt rùi
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Originally posted by nhocthuytien@Jan 15 2003, 09:20 AM
    chỉ cần cái nick không thối là cũng đặc biệt rồi phải không hnkvmt ... nick hay và có ý nghĩa quá..
    hì cảm ơn nhocthuytien nhìu nha :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>

Wink

HNKVMT ui &#33; Bạn có khỏe không dzậy ?

Wink

:lol: tất nhiên gòi ,cảm ơn RO nhiều nha

ủa mà sao RO hỏi lạ dzậy ? Có chuyện gì sao ?

Wink

Originally posted by hnkvmt@Feb 16 2003, 05:12 AM
    ủa mà sao RO hỏi lạ dzậy ? Có chuyện gì sao ?
    RO wan tâm đến sức khỏe của HNKVMT thui mà ...đâu có gì đâu &#33;&#33;&#33;&#33;
    RO <---- là GOODFRIEND mà ....he he &#33;&#33;

Các bạn cứ tự khen mình không à , Thái thâý cái gì đặc biệt nhưng lâp đi lâp lại nhiều lân ra thường , đặc biệt là cái gì đó không lâp lai nhiều lân chứ &#33;