Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 23

Thread: TÌNH YÊU VÀ TÌNH BẠN KHÁC NHAU NHƯ THẾ NÀO?!

Chòi chuyện này thì cũng tuỳ trường hợp thui, nếu như bạn gái của mình đùa giỡn thân mật với anh chàng bạn thân của mình thì cũng không seo mà, những chuyện này nên dành cho những anh chàng hay ghen tuôn wé mức, còn những người biết kiếm chế thì TTN không có chuyện gì xảy ra cả
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Có một câu nói : “Bạn không phải là người hoàn hảo, nên bạn cũng có những sai lầm. Nếu bạn tha thứ những sai lầm của người khác đối với bạn, bạn cũng sẽ được những người khác tha thứ những sai lầm của bạn"

Vâng , Thái biết thế nhưng Thái hỏi trong bạn thật sự không có một chút mảy may rung động hay sao ? Bởi vì kinh nghiệm cho thấy mấy đứa bạn của thái , đaòng hoàng , đạo mạo là thế nhưng ai biết được lửa lòng đang sôi khi gặp những chuyện như vậy !

Hì ,Thái à!!! Hình như tụi mình đi hơi xa so với chủ đề ... LT chỉ muốn chúng ta luận về tình bạn- tình yêu thôi... Còn vấn đề Thái đang muốn nói , tất nhiên chẳng ai có thể cầm lòng được khi người yêu mình có thái độ như thế... LT không cho mình là đàng hoàng , đạo mạo... Tình huống đó , sẽ có nhiều cách sử sự , tuỳ theo từng người ...
    Theo LT khi cô gái có hành động như thế , chứng tỏ cô ta chẳng coi bạn ký lô nào cả... và như thế mà gọi là tình yêu ư? Hì , cần phải coi lại đã...

Thì đó , có lẽ chỉ là sự hiểu lầm tình bạn và tình yêu thôi , Thái vẫn cố gắng không đi quá xa đề phải không ?

bạn thì vẫn mãi chỉ là bạn ko thể thay đổi gì hơn còn về tình yêu là thứ tình cảm hông cho cũng hông bán ..................nói chung dzìa dzụ tình yêu là tình cảm thiêng liêng nhất của con người
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

OV này , thế OV đã có cái hổng mua , hổng bán gì đó chưa ?&#33; Thật sự là TY không thể ... cho đi không?&#33; LT không hiểu ý niệm "cho" của OV ở đây là như thế nào : Là sự san sẻ trong tình yêu hay là sự san sẻ tình yêu của mình cho người khác ??
    Có thể OV sẽ nghĩ đến sự thất bại khi nghĩ về cuộc tình đã qua, nhưng nó lại chính là bài học cho bạn khi tìm đến một tình yêu mới. Trong trò chơi tình yêu, vấn đề không phải ai là kẻ thắng cuộc hay thua cuộc. Điều quan trọng của Tình yêu mà bạn cần biết đó là khi nào bạn nên giữ lại hay thời điểm nào nên để nó ra đi &#33;

Ừm nói thật chí lý nhưng cứ theo đà này thì xin bái hai tay , không thể chạy theo nhưng đòi hỏi quá cao của tình yêu được , cám ơn Lt đã cho thái biết tại sao Thái luôn thất bại &#33;&#33;

Trong Ty không có sự thất bại, không có sự thắng thua."Điều quan trọng của Tình yêu mà bạn cần biết đó là khi nào bạn nên giữ lại hay thời điểm nào nên để nó ra đi &#33;" Khi mà mình không còn vương vấn gì về một mối tình đã qua... hãy để nó chỉ là kỷ niệm ... Topic này Lt đưa ra , cũng chỉ mong được sự tư vấn từ phía các bạn ... có tồn tại một tình yêu đẹp từ tình bạn... và kết thúc của nó... có còn là bạn nữa hay không?&#33;
    Thật là khó khi hai người yêu nhau, muốn trở lại tình bạn đẹp của thủa ban đầu... quá khó... Thật sự nói thì dễ nhưng mà việc thực hiện nó là không dễ dàng chút nào... Dù là cả hai phía đều muốn thế... Thôi thì... bạn ơi, hãy để tự bản thân nó quyết định tất cả... điều gì đến tất yếu sẽ đến thôi... gượng ép chỉ làm cho ta thêm gượng gạo, gò bó...

thất bại là mẹ thành công mè, có thất bại thì mới có thành công chứ. thái đừng bi quan dzậy nhé
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast