Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 30

Thread: Phỏng vấn bác Admin!

Red face

GN(Gia Nghi): - Xin chào , bác có thể tự giới thiệu về mình không ạ?
    AM( Admin):- vâng , xin chào các bạn , tôi xin tự giới thiệu tôi là Admin của trang web: http://www.heroin-aids.com còn gọi là http://hoisinh.vnn.vn,nick name cua toi trong forum la " BanThan",nick trong Y!M la "pensevn" và...
    GN ( ngắt lời) :- Oh, như vậy đủ rồi ạ, không cần chi tiết lắm đâu.Xin phép được hỏi bác vì động cơ nào thúc đẩy bác lập ra trang web này ạ?
    AM:-Vì đơn giản đây là nơi các bạn trẻ có thể giao lưu trò chuyện,giúp đỡ nhau vượt qua những khó khăn trong cuộc sống nói cách khác tôi muốn làm một điều gì đó thât sự có ích không phải cho riêng bản thân mình mà còn cho mọi người.
    GN:Tôi đọc được ước mơ của bác là làm cho mọi người tìm đến trang web này đầu tiên mỗi khi tuyệt vọng,không còn lối thoát?Nếu một ngày nào đó,các bạn trẻ trên Thế Giới đều tìm đến trang web này thì liệu bác có đảm đương nổi để thay đổi ngôn ngữ cho phù hợp không?
    AM: - thật sự thì tôi chưa nghĩ đến điều này, nhưng nếu một ngày nào đó chuyện này xảy ra thì điều đó là 1 niềm vui sướng và tự hào của tất cả mọi người.Và tại sao lại không cố gắng để trang web của chúng ta được cập nhật trên toàn TG chứ?Tôi sẽ cố hết mình. :'m
    GN: - Hiện nay có rất nhiều hacker mũ đen, nếu 1 ngày nào đó trang web này bị hack thì bác sẽ làm gì?
    AM:- Tôi nghĩ chỉ có những kẻ không ra gì mới làm chuyện đó nhưng các bạn yên tâm vì trang web này được sự bảo vệ rất nghiêm ngặt do những người làm ra trang web này cũng là những hacker thực thụ như anh Đoàn Hữu Từ có biệt danh là U2,anh ấy rất giỏi. Ngoài ra đội ngũ kỹ thuật của website cũng tương đối vững về kiến thức chuyên môn như : kesitinh, Univers, quanghuy....
    GN: - Vâng tôi có nghe phong phanh về nick name này.Và tôi nghe nói Admin của chúng ta đang " iu " thì phải ?Mà hình như là connhoc?hay bebi ạ?
    AM: :'i - xin lỗi, đây là chuyện riêng tôi xin phép miễn trả lời. Ngừ iu bé nhỏ của mình chắc chắn không phải là 1 trong 2 người đó... còn là ai .... bạn chịu khó để ý trong diễn đàn thì biết nhé
    GN( hic bí mật dễ sợ): -Vậy sau này admin sẽ lấy vợ theo tiêu chuẩn nào?
    AM: Tóc dài, thương mình, hiểu mình, đặt biệt .... mình cũng thương cô ấy và hiểu cô ấy. Duyên số ?! Mình không tin...
    GN: (thấy không thể đào sâu vào đề tài này được nên xì tốp) : - Vâng, cảm ơn bác rất nhiều, mong sao forum của chúng ta ngày càng phổ biến hơn.
    AM: Tiện đây xin nhắn với các bạn trẻ rằng , tất cả không phải là tuyệt vọng, các bạn chỉ cần một bàn tay giúp đỡ trong những cơn tuyệt vọng và cánh tay của chúng tôi luôn ở bên bạn.Hãy để chúng tôi giúp bạn vượt qua khó khăn và hoà nhập với cuộc sống.xin chào
    quán tranh xiêu xiêu, chốn đây cô liêu nhắc cho ta biết bao nhiêu dáng xưa yêu kiều.
    tiếng ca xa xa, lắng trong bao la với tiếng ru khẽ rung lên trong chiều gió.
    đã bao năm qua , sống nơi phương xa , về quê cũ đành dừng bước chân giang hồ

Woa ! hay nhỉ ? GN là phóng viên của báo nào dzậy ? :'b

GN là phóng viên tự do bạn à!Nói nôm na cho dễ hiểu thì GN là tầng lớp nhiều chuyện á!
    quán tranh xiêu xiêu, chốn đây cô liêu nhắc cho ta biết bao nhiêu dáng xưa yêu kiều.

có nghĩa là cũng "nghành" dzới 8 gòi

hihì bét tay cái nèo đồng chí ^_^

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Trời! Kiểu này chắc nhân vật được Gia Nghi phỏng vấn tiếp theo là Tám quá!
    Rượu say mà uống chẳng say
    Ước ao hẫng hụt lúc đầy lúc vơi
    Tôi như con cá tập bơi
    Ngất nga ngất ngưởng giữa nơi thị thành.

Hic chuyện gì chứ chuyện phỏng vấn naỳ thì admin nhà ta rành quá gòi, thía GN còn phỏng vấn được gì nhiều ở admin nữa không, bật mí cho pà kon biết đi nha.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Ủa , chưa vợ sao ? Kỳ quá , seo có người nói với em admin có dzợ rùi mà , với lại admin nhà ta cũng già lắm rồi cơ , gặp GN nói cái kiều này chắc hãn chưa quá 30 cái lá vàng đâu nhỉ ?
    Khi ta ở chỉ là nơi đất ở ,
    Khi ta đi đất đã hóa tâm hồn ...

Lòng ta thành con rối
    Cho cuộc đời giật dây.

Cool

Originally posted by ruacon@Dec 27 2003, 06:36 PM
    Trời! Kiểu này chắc nhân vật được Gia Nghi phỏng vấn tiếp theo là Tám quá!
    :'d hả cái gì , tiếp theo sẽ phỏng dzấn 8 à ====> dzén wần , xách dép lên ==> dọt lẹ :'b

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Wao....Bác ADMIN nhà ta lên báo đã wá nhá....!RO xin chúc mừng sự thành công của bác

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Chà để xem lần này làm cuộc phỏng vấn ai đây ta?Ah, một nhân vật bí hiểm lắm đây, ráng chờ đón xem nhá

Page 1 of 3 123 LastLast