GN(Gia Nghi): - Xin chào , bác có thể tự giới thiệu về mình không ạ?
AM( Admin):- vâng , xin chào các bạn , tôi xin tự giới thiệu tôi là Admin của trang web: http://www.heroin-aids.com còn gọi là http://hoisinh.vnn.vn,nick name cua toi trong forum la " BanThan",nick trong Y!M la "pensevn" và...
GN ( ngắt lời) :- Oh, như vậy đủ rồi ạ, không cần chi tiết lắm đâu.Xin phép được hỏi bác vì động cơ nào thúc đẩy bác lập ra trang web này ạ?
AM:-Vì đơn giản đây là nơi các bạn trẻ có thể giao lưu trò chuyện,giúp đỡ nhau vượt qua những khó khăn trong cuộc sống nói cách khác tôi muốn làm một điều gì đó thât sự có ích không phải cho riêng bản thân mình mà còn cho mọi người.
GN:Tôi đọc được ước mơ của bác là làm cho mọi người tìm đến trang web này đầu tiên mỗi khi tuyệt vọng,không còn lối thoát?Nếu một ngày nào đó,các bạn trẻ trên Thế Giới đều tìm đến trang web này thì liệu bác có đảm đương nổi để thay đổi ngôn ngữ cho phù hợp không?
AM: - thật sự thì tôi chưa nghĩ đến điều này, nhưng nếu một ngày nào đó chuyện này xảy ra thì điều đó là 1 niềm vui sướng và tự hào của tất cả mọi người.Và tại sao lại không cố gắng để trang web của chúng ta được cập nhật trên toàn TG chứ?Tôi sẽ cố hết mình. :'m
GN: - Hiện nay có rất nhiều hacker mũ đen, nếu 1 ngày nào đó trang web này bị hack thì bác sẽ làm gì?
AM:- Tôi nghĩ chỉ có những kẻ không ra gì mới làm chuyện đó nhưng các bạn yên tâm vì trang web này được sự bảo vệ rất nghiêm ngặt do những người làm ra trang web này cũng là những hacker thực thụ như anh Đoàn Hữu Từ có biệt danh là U2,anh ấy rất giỏi. Ngoài ra đội ngũ kỹ thuật của website cũng tương đối vững về kiến thức chuyên môn như : kesitinh, Univers, quanghuy....
GN: - Vâng tôi có nghe phong phanh về nick name này.Và tôi nghe nói Admin của chúng ta đang " iu " thì phải ?Mà hình như là connhoc?hay bebi ạ?
AM: :'i - xin lỗi, đây là chuyện riêng tôi xin phép miễn trả lời. Ngừ iu bé nhỏ của mình chắc chắn không phải là 1 trong 2 người đó... còn là ai .... bạn chịu khó để ý trong diễn đàn thì biết nhé
GN( hic bí mật dễ sợ): -Vậy sau này admin sẽ lấy vợ theo tiêu chuẩn nào?
AM: Tóc dài, thương mình, hiểu mình, đặt biệt .... mình cũng thương cô ấy và hiểu cô ấy. Duyên số ?! Mình không tin...
GN: (thấy không thể đào sâu vào đề tài này được nên xì tốp) : - Vâng, cảm ơn bác rất nhiều, mong sao forum của chúng ta ngày càng phổ biến hơn.
AM: Tiện đây xin nhắn với các bạn trẻ rằng , tất cả không phải là tuyệt vọng, các bạn chỉ cần một bàn tay giúp đỡ trong những cơn tuyệt vọng và cánh tay của chúng tôi luôn ở bên bạn.Hãy để chúng tôi giúp bạn vượt qua khó khăn và hoà nhập với cuộc sống.xin chào