Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 19

Thread: người mới vào

Wink

:'i chào đại gia đình mình là người bạn mới đây ...? rất mong được mọi người giúp đở và chỉ dẫn thêm .
    cảm ơn :'i
    :'i

Chào mừng bạn đến với diễn đàn niemtin :'b
    Nhưng bạn nói là giúp đỡ và chỉ dẫn gì thế nhỉ ?!!! Sao mặt mày đỏ au thế kia .... :'c

chào mừng bạn đến với DĐNT , chúc bạn tìm thấy nhiều điều bổ ích trong fr này ^_^

to hnkvmt , TTN hay NT : move topic này sang box Nhân vật đặc biệt dùm (topic này gởi sai box gòi )

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Bạn cần sự giúp đỡ gì hả ? Niềm tin_cho sự hồi sinh . Rất mừng vì sự tham gia của bạn... Hy vọng bạn sẽ tham gia tich cực...

chào người mới. mình chắc là bạn sẽ mê diễn đàn này cho xem vì với mình ,diễn đàn này thật sự là người bạn thân của mình.chúc bạn có thêm nhiều bạn mới và nhiều niềm vui mới
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

Uh, chúng ta lại có thêm một người Bạn mới cùng chia sẻ niềm vui, nỗi buồn nữa rồi. Chào niemtin_suhoisinh. Chúc Bạn có nhiều niềm vui từ DDNT nhé. (^_^)
    Chẳn biết ký gì cả.
    @@@#C#@@@
    Ai quan tâm đến lập trình xin mời ghé qua www.vncoder.com nhé.
    Mèo ơi ... chụp nó di ...

Chào người mới ! Chúc vui vẻ nhá! :'b :'b
    Rượu say mà uống chẳng say
    Ước ao hẫng hụt lúc đầy lúc vơi
    Tôi như con cá tập bơi
    Ngất nga ngất ngưởng giữa nơi thị thành.

RO cũng rất vui vì bạn đã tham gia vào diễn đàn này...hãy chia sẽ những tâm sự ....niềm vui, nỗi buồn với chúng tôi nhé !

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

chào bạn lèm wen nhe..............pé tên nga là thành viên trong diễn đàn này đoá
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

chào các anh chị có phải diễn dàn này đã được lên HTV rồi phải ko ạh??? đã có lần em được xem nhưng các anh chị cho em hỏi có phải ko??? hình như lúc đó anh PHONG được phỏng vấn ko ạh?? làm cách nào lien hệ được với anh ấy???????????????
    cám ơn các anh chị.
    Hạnh phúc của tôi là những gì tôi đang có&#33;&#33;&#33;

Page 1 of 2 12 LastLast