Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 19 of 19

Thread: người mới vào

Xin đính chính với bạn rằng web mình đúng là có lên ti vi nhưng không phải của đài HTV mà của VTV, và anh được phỏng vấn không phải là anh Phong mà là anh Khoa. Vì nội quy không cho phép cung cấp bất cứ thông tin nào về ban chỉ huy cũng như admin nên bạn thông cảm, nếu có việc gấp thì bạn hãy liên lạc với admin qua email. Thân!

hitokiri_apolo
    Guest
    chào ! , tại hạ cũng là thành viên mới đây , mong mấy huynh mấy tỉ chiếu cố cho :'b

five's Avatar

Chào mừng tất cả các bạn đã đến với niềm tin.và mình cũng rất mong tất cả các bạn thực hiện đúng những nội quy của dd! Xin cảm ơn
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

toi_loi
    Guest
    Ủa.......mình vào đây làm gì nhỉ khi mà mình cũng là người mới........thôi thì đã lỡ rồi...............(chào lại một lần nữa vậy) Xin chào tất cả những người cũ và những người mới rất mong mình sẽ đươc đón tiếp trong ngôi nhà trung này, mong ước của tôi là sẽ không có ai bị bỏ rơi trong ngôi nhà này cả

uh,mình cũng là thành viên mới đây, chúc mọi ngưởi một ngày làm việc vui vẻ nhé. :'b
    Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng!

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

gặp toàn dân mới lớ ngớ ,lờ ngờ y như mình .hay quá heeeeee! :cheer: :wine: :war:
    thế giới quả là rộng lớn
    cuộc sống quả là phức tạp
    chúng ta còn nhiều việc để làm
    vì ngày mai là một ngày mới
    [/i][/b]</marquee>

chaò đaị gia đình ,chào các thành viên mới hảy pop bài và cùng chia sẽ
    CÓ MỘT LOÀI HOA MỘT LOÀI HOA
    VĨNH VIỄN VÌ TÔI MÀ CÓ MẶT

hiiiiiiiiiiiii
    Bao gio gap duoc nhung nguoi trong tinh canh nhu minh cung vui hon nhieu,toi cung la linh moi, chi so bi bo quen thoi. bi bo quen thi chan lam moi nguoi a
    thich nhung gi ma minh thay thich,ghet nhung gi ma minh thay ghet&#33;&#33;&#33;

chao` người bạn mới( bắt tay nha) :drunk: &#33; rất vui khi bạn cùng tham gia DD với tụi minh`:nhieuchuyen: . Hy vọng là dù mới hay cũ thì mọi người cũng sẽ đều tham gia tích cực.
    Khi một cánh cửa hạnh phúc đóng lại , một cánh cửa khác sẽ mở ra. Nhưng thường ta cứ ngắm mãi cánh cửa đóng lại để rồi ko thấy cánh cửa đang mở ra. Chúc bạn biết mở cửa.

Page 2 of 2 FirstFirst 12