Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 23

Thread: MẬP ƠI!! CHÀO MI NHÉ

Bí quyết giảm cân

- Xin chị cho biết bí quyết của chị để giảm cân thành công chỉ trong bảy ngày?

- À, có gì đâu, chủ yếu là mình có chế độ thực đơn phù hợp. Ngày thứ nhất và thứ hai, mình giảm bớt các món thịt cá. Ngày thứ ba, thứ tư, mình ăn chủ yếu các món rau xanh, trái cây tươi. Ngày thứ năm mình chỉ ăn rau sống, gỏi đu đủ, thêm chút kem lạnh và ốc luộc. Sang ngày thứ sáu, thứ bảy, mình ... bị tiêu chảy, và đã giảm được năm ký. :'m
    .................................................. .................................................. ....................
    Đây là ý kiến của một người quyết tâm vì một thân hình đẹp!!!!

Trời đất ơi ! Mong_em_co_ngay_mai cung đang trong danh sách những người thừa trọng lượng. Tưởng sẽ có phương pháp hay ai ngờ langtu chơi xấu quá.Tức quá đi mất ! Nghe theo phương pháp của langtu chắc tới ngày thứ 8 thì chuyển hộ khẩu tới Bệnh viện mất thôi.
    Giá như mọi việc co' thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

Hì , LT nói thiệt mà ... Không tin ?&#33; bạn cứ thử xem-----&#62;rồi bạn sẽ tin ngay thôi<---&#62;Tin tôi đi&#33;&#33;&#33; Bạn sẽ thành công.
    Chúc may mắn&#33;&#33;&#33;

MECNM không dám tin theo lời LT đâu.Vì nếu thật sự mà giảm cân được như vậy chắc chồng và con nhận không ra quá. Thôi xấu một chút cũng được, cũng chẳng sao mà. Có ai giống tui không?
    Giá như mọi việc co&#39; thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

ha ha bít wết này mà áp dụng thì có hiệu wả ngay tức thì liền ^_^

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Có tui nè nhìn hình ảnh đại diện là thấy gióng rồi , nhưng mình có một phương phát khác an taòn hơn nhiều &#33;&#33;

Là phương pháp nào dậy Thái , nói ra cho mấy chị em bít đi , sắp tết rùi , để họ còn đón tết nữa chứ&#33;&#33;&#33;

ừ , Thai mau nói ga choa pàkon tham khảo đi
    nếu thấy được pàkon còn áp dụng để.......nhẹ bớt nữa chứ ^_^

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Hì , đúng gồi đấy , tết đến nơi gồi .. để chị em còn có thân hình mảnh mai đi chơi tết chứ .... không thì tội nghiệp mấy cái xe lắm... Hix , khổ thân cho những ai lãng mạn , muốn chở người iu bằng bicycle lắm ...

ừ nhỉ , đúng gòi
    nghe LT nói 8 liền có ngay một quyết định
    năm nay đi chơi tết dzới mấy nàng chỉ nên đi băng Ô Tô Bước choa chắc ăn (vừa lãng mạn lại không tốn xiền sửa xe ^_^)

Page 1 of 3 123 LastLast