Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 23

Thread: MẬP ƠI!! CHÀO MI NHÉ

Hì , đi bằng xe Buýt thì còn gì mà lãng mạn nữa HV_LB, vừa chật trội , vừa nóng nực ...Bao nhiêu lãng mạn nó lặn mất tiêu đi chứ còn gì nữa. Với lại , ai có phương pháp gì , giúp phái đẹp giảm cân , post lên đi . Sắp têt rùi...

chời ơi là chời
    LT ơi là LT

Ô Tô Bước ===> đi bộ

dzậy mè hổng hỉu

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

HV_LB nói trìu tượng quá.. LT không hiểu nổi... Hix , đi bộ hả? Sợ mấy nàng nặng quá , đi hổng nổi thôi!!!

hổng chịu đi hả ?

dzậy thì ở nhà mà ăn tết
    8 đi một miền
    có seo đâu ^_^

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Nói nhỏ nì: Tám có bồ chưa vậy?!
    Chắc chưa có phải không??
    Chẳng loãng moạn chút nào cả!!!

nếu đo bộ trong TP thì đúng là không lãng mạn gòi
    nhưng 8 thì luôn đi chên những con đường với những hàng cây xanh , thoáng đãng , gió nhè nhẹ , có chim hót ..... nên 8 thấy rất ư lè lãng mạn (mấy ông cóa thấy lãng mạn hay không thì .....mặc xác mí ông)

Mới nói chút mừ ông đã cộc gồi... Ủa , mà mới nghe ông nói để bồ ông ở nhà mà ... Hihi ...đi bộ một mình trên những con đường như thế dễ bị người khác nhìn vao suy nghĩ lung tung lắm đấy ... HV_LB ạ!!! Loãng moạn thế mà đi một mình thôi á .. Sợ HV_LB nhìn cảnh sinh tình thôi hahaha...

LT ơi là LT sao mà huynh ... quá! Nhìn xem ai trên avatar của Tám kìa!
    Rượu say mà uống chẳng say
    Ước ao hẫng hụt lúc đầy lúc vơi
    Tôi như con cá tập bơi
    Ngất nga ngất ngưởng giữa nơi thị thành.

LT bít nỗi khổ của Tám rồi.... hihihi dzậy LT mới đưa ra phương pháp giảm cân ... Để giúp những người như Tám đỡ khổ vì yêu..... @_@
    Ai có cách nào làm giảm cân nhanh hơn , cứ post thoải mái kên dđ đi ... Để giúp đõ chị em , hi` , đây cũng là tinh thân tương thân , tương ái mà... Đúng dới tinh thần chung của dđ niềm tin...

Originally posted by ruacon@Dec 31 2003, 12:59 PM
    LT ơi là LT sao mà huynh ... quá! Nhìn xem ai trên avatar của Tám kìa!
    hơ hơ công nhận RC tinh mét xiệt đấy

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast