Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 40

Thread: Mình buồn quá

Originally posted by lequang502@Jan 2 2004, 10:52 AM
    hì hì đúng đó hãy giúp đỡ mình zới nè cả only love và bé người ta nữa mẫu người của mình rất dễ nhìn được là được rồi giám khảo là bé người ta đó
    Vinh hạnh wá hen ! với vai trò là giám khảo , NT xin cung cấp thêm cho các bạn nữ 1 số nhận xét chủ quan của riêng NT về cu Quang như thế này nhé ! về ngoại hình : cao 1m73 , nặng 63 ký , ngoài ra da trắng , khuôn mặt khá điển trai theo kiểu baby , túm lại là trông khá công tử . Còn tính tình thì khá dễ thương , hoà đồng , vui tính , đặc bịt cậu ý có tài bói chỉ tay rất tài , NT không tin vào 3 cái dzụ bói mê tín nhưng mờ cũng phải tròn mắt ngạc nhiên vì cậu ta nói khá chính xác , không hề là đoán mò ! :'b .

Nè Quang , tết này nhớ chuẩn bị tinh thần đón tiếp NT với bé Yến đấy nhá ! Quang còn nhớ hùi chưa thi tốt nghiệp có nói gì không ? Quang nói là thi xong mời NT với bé Yến qua nhà nhậu 1 bữa đó nhớ ! :'b . Nhớ chuẩn bị bỏ ống heo lì xì đi là vừa :'b

về ngoại hình : cao 1m73 , nặng 63 ký , ngoài ra da trắng , khuôn mặt khá điển trai theo kiểu baby , túm lại là trông khá công tử . Còn tính tình thì khá dễ thương , hoà đồng , vui tính , đặc bịt cậu ý có tài bói chỉ tay rất tài , NT không tin vào 3 cái dzụ bói mê tín nhưng mờ cũng phải tròn mắt ngạc nhiên vì cậu ta nói khá chính xác , không hề là đoán mò ! .
    chắc ăn ở thất đứt lắm hay seo mà với điều kiện như thế lại hẩm hiu 1 mình, đáng tiếc đáng tiếc
    :'b :'b :'b

Đời là gì hả bạn?

hì hì NT à Quang hứa là nhớ mà nhưng mừ tết này về nhà gặp ba mẹ rùi nên đâu có đón tiếp được thất lỗi trước nghen qua tết dẫn đi bù ha

To catbuitinhdoi: hic hic satthu mà ăn ở thất đức hả chời hổng dám đâu nghen
    Trên nhân thế có mấy ai thấu hiểu lòng ta</span>

<span style=\'color:red\'>Hãy tham gia cùng mình khi bạn gặp chuyện gì nhé

nè nè ,còn chỗ ko cho tui tham gia với koi để may hum nữa lấy người ,dẵn đi thăm bà ngoại tui nửa chứ........................
    trên trần gian tôi là vì sao lẻ
    dưới trần gian tôi là kẻ cô đơn
    chót sinh ra là một vì sao xấu
    nên cuộc đời chẳng bến đỗ bình yên

còn chứ Quang vẫn lun tiếp đón mừ nhưng mà vị giám khảo thì xem xét để chọn đó cho nên nhớ hối lộ tí mới được đó

í mí người đang nói chuyện gì thế uh? nếu coá en uống nhớ nói cho only_love biết dzới nghen.............(hơi bị rành đoá)
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

ec ec chừng nào Quang có bạn gái đã rùi dẫn đi en hen được hông nè nhưng mà đến bây giờ vẫn chưa có thế la chưa dan đi ăn hì hì

híc tiếc wé.................hông biết đến bao giờ mơí được en đây trùi
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

zậy thì pé mau mau tìm người cho anh đi anh dẫn pé đi en hen được hông nè

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast