Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 40

Thread: Mình buồn quá

pé chịu , pé ko biết mè
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Người yêu tôi ở đâu rồi
    Để tôi tìm mãi gọi thầm tên em
    Dòng đời hối hả ngược xuôi
    Bao nhiêu tình cảm để giành cho em
    Tháng ngày trôi mãi chẳng ngừng
    Thêm dòng tư tưởng mang hình bóng em
    Bao lần muốn ngỏ làm quen
    Nhưng mà không biết làm quen thế nào
    Thôi đành lui bước về sau
    Biết đâu tôi lại tình cờ gặp em

Trên nhân thế có mấy ai thấu hiểu lòng ta</span>

<span style=\'color:red\'>Hãy tham gia cùng mình khi bạn gặp chuyện gì nhé

TimMaiChanTinh
    Guest
    Cho mình tham gia với được ko vậy? mình cũng đang rất rất buồn đây nè, tại vì... mình đã mất đi 1 nửa hồn mình rồi&#33; mĩnh cũng đồng cảm với Quang lắm&#33; hic hic quả thật Ưng Hoàng Phúc hát rất là đúng đó&#33;" có ai từng yêu mà chưa đau đớn một lần, có ai từng yêu mà chưa từng khóc" hihihih chúc bạn may mắn Quang nha&#33; đừng như mình...
    Các bạn có thể cho mình tham gia được ko? mình thật sự ko còn ai bên cạnh hết, ko bạn bè, ko người thương mình... chỉ cô độc.. làm một người khách tha hương mà thôi&#33;
    Cám ơn trước ha&#33;

TMCT ơi&#33; Vẫn còn mọi người bên bạn mà, còn diễn đàn nữa. Có lẽ bạn xa nhà thì phải, bạn sẽ thấy buồn nhiều. Nhưng vết thương nào rồi cũng sẽ lành thôi&#33; Thời gian rồi cũng sẽ qua thôi. Bạn hãy nhớ là còn nhiều người bên cạnh bạn. Một điều gì đó qua đi là để đón nhận những điều tốt đẹp hơn mà thôi &#33; Chúc bạn vui nhé&#33;

Originally posted by lequang502@Jan 9 2004, 01:48 PM
    Người yêu tôi ở đâu rồi
    Để tôi tìm mãi gọi thầm tên em
    Dòng đời hối hả ngược xuôi
    Bao nhiêu tình cảm để giành cho em
    Tháng ngày trôi mãi chẳng ngừng
    Thêm dòng tư tưởng mang hình bóng em
    Bao lần muốn ngỏ làm quen
    Nhưng mà không biết làm quen thế nào
    Thôi đành lui bước về sau
    Biết đâu tôi lại tình cờ gặp em
    anh Quang ui&#33; anh coá chị Chung Trang đoá (lỡ lèm bà xã của anh trong Nhịp điệu rùi thì cua đại làm người iu đi anh).pe&#39; thấy chị Chung Trang thích anh Quang lém đoá..................tiến đi anh Quang để pé còn en chè hoặc kem của anh Quang nữa chứ(hi................)
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Chung Trang anh biết làm sao
    Một khi đã lỡ bạn bè hai nơi
    Em ơi nhịp điệu lỡ rồi
    Anh đây sao dám người yêu Trang nè
    Cho nên em cứ đợi mong
    Đến khi anh có dẫn em ăn chè

híc anh lỡ để pé chờ dài sao
    pé đây đang tuổi ham en
    chờ đến lúc đó pé hít muốn en thì seo
    giờ ko cho đến bao giờ mới được en

Originally posted by TimMaiChanTinh@Jan 10 2004, 01:35 PM
    Cho minh tham gia voi duoc ko vay? minh cung dang rat rat buon day ne, tai vi... minh da mat di 1 nua ho`n mi`nh roi&#33; minh cung dong cam voi Quang lam&#33; hic hic qua that Ung Hoang Phuc hat rat la dung do&#33;" co ai tung yeu ma chua dau don mot lan, co ai tung yeu ma chua tung khoc" hihihih chuc ban may man Quang nha&#33; dung nhu min`h...
    Cac ban co the cho minh tham gia duoc ko? minh that su ko con ai ben canh het, ko ban be, ko nguoi thuong minh... chi co doc.. lam mot nguoi khach tha huong ma thoi&#33;
    Cam on truoc ha&#33;
    Mình nghĩ rằng khi bạn đang ở 1 tâm trạng buồn và mất hết niềm tin như vậy , càng không nên nghe nhạc buồn vì nó sẽ làm hại bạn đấy . Sao bạn không thử nhìn ra bên ngoài xem , còn biết bao điều tốt đẹp trong cuộc sống đang chờ bạn khám phá . Dĩ nhiên nói thì dễ hơn làm , nhưng bạn nên nhớ khi làm việc thì mọi âu sầu và buồn khổ sẽ không thể lưu lại lâu trong lòng bạn được . Chúc bạn may mắn , nếu bạn muốn thì diễn đàn sẽ là người bạn thân thiết của bạn .

hic hic pó tay ban giám khảo của tui luôn hic hic chịu

Trong này có cảv thơ lẫn truyện ngắn nữa hẻ pà kon, có ai nhất trí với TTN thành lập hội những người cô đơn hay không nhỉ
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast