Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: Banned nick : fruit_cocktail

fruit_cocktail <~~ không biết do bạn quên không loout ra khỏi diễn đàn trước khi trả máy PC không mà admin vào diễn đàn thấy nick của bạn post những bài có nội dung cực kỳ thiếu văn hoá. tục tĩu. Admin banned nick của bạn để điều tra ! nếu không phải bạn mà người khác dùng nick của bạn thì ban chỉ huy chỉ cảnh cáo và nhắc nhở bạn trong những lần vào net tiếp theo khi tham gia diễn đàn ! còn nếu đúng là bạn cố tình thì chắc chắn Admin sẽ del nick và ban IP and email's address của bạn
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

chòi oi sao kỳ dzậy, chắc kô phải bé Fruit đâu,đừng banned nick bé nhe BT, anh em mình chơi với nhau lâu gòi kô lẽ ông kô bít bé sao
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

BT làm vậy cũng có lý của BT. Hơn nữa, BT là admin của DDNT nên không thể nhân nhượng dù là Bạn thân với nhau.

Nhưng mình tin là có lý do riêng nào đó chứ bé fruit không như vậy đâu. BT nên điều tra cho thật kỹ nha, tránh tình trạng trách nhầm người tốt.
    Chẳn biết ký gì cả.
    @@@#C#@@@
    Ai quan tâm đến lập trình xin mời ghé qua www.vncoder.com nhé.
    Mèo ơi ... chụp nó di ...

anh BT coi lại giùm em,là nói chiện vô cùng tục tĩu ở đâu vậy
    em thề kô nói tục bao giờ,chỉ dzô nói có 1 câu là cho em đi VT với thôi,trời ơi
    chắc có hỉu lầm á

Vì thế anh mới chỉ banned để điều tra thôi mà ! Lần này nhắc nhở em, lần sau em có vào diễn đàn nhớ loout ra khỏi diễn đàn nhé ! Có người dùng nick của em post sex ! Làm anh phải close diễn đàn 5' để del những bài viết đó ! Nick cũ của em vẫn vậy, anh trả lại cho em á ! Lần sau nhớ logout nhé "Cóc tai"
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

ò ò ít ra thì phải dzậy chớ bé khóc nhè dễ thương wé mè sao lại đi làm chuyện như dzậy
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Choài....mới có mấy ngày busy ko online mà có nhiều chuyện xảy ra ghê nhỉ . Mọi chuyện đã được sáng tỏ , toà tuyên bố kết luận : bé fruit_cocktail vô tội được toại ngoại tuy nhiên cần phải đề cao cảnh giác và cẩn thận hơn trong nhưng lúc online ở DV . Sẽn tiện nhéc nhở bà kon là nhớ logout khỏi diễn đàn trước khi trả máy ! Thân

Chời ! mới dzô xem mà thót tim , may là bé FC đính chính sớm . Đúng là 1 bài học cảnh giác cho các mem .

Hình như diễn đàn có chế độ tự động out nick trong một thời gian dài không focus mà. Nhiều khi Uni đề quá lâu trong lúc post bài cũng tự động bị out mất, phải post bài lại đó.
    Chẳn biết ký gì cả.
    @@@#C#@@@
    Ai quan tâm đến lập trình xin mời ghé qua www.vncoder.com nhé.
    Mèo ơi ... chụp nó di ...

Hình như không có cái đó đâu , nếu như vậy thì khi post bài lâu sẽ bị mất uổng lắm !

Page 1 of 2 12 LastLast