Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 14 of 14

Thread: Banned nick : fruit_cocktail

five's Avatar

Những chuyện sảy ra như anh BT đã nói,nhưng bé FC không có nên chỉ cảnh cáo thôi,nhưng đây cũng là bài học kinh nghiệm cho chính mình cũng như tất cả mọi người lên NET.Nên cũng mong tất cả các bạn trong những khi lên NET hãy chú ý trước khi thoát khoải dd
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Đây cũng là một bài học cảnh giác cho mọi người, khi nào offline nên chọn logout để thoát nick luôn, chứ nếu không nếu bất kỳ ai vào website đó đều vào đúng nick của bạn đấy

o`o` như vậy đấy , các bạn phải nhơ những chuyện này mà tránh nhé , sẽ không có ai bị bank niock khi mình cẩn thận trong việc sử dụng tài khoản của mình
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

chào bakon nhớ bakon ghê chời
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Page 2 of 2 FirstFirst 12