Results 1 to 8 of 8

Thread: Vụ hoả hoạn ở Kí túc xá NGA

Những tấm hình này nhìn các bạn sẽ ghê lắm , nhưng các bạn hãy nhìn và tưởng tưởng xem ...........?????????

tội wá trời

Má ơi ! Nhìn mấy tấm hình này thì tối chỉ có mà gặp ác mộng ! hic hic ! Ghê quá ! Admin hổng dám view những topic như vậy nữa đâu !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

những ng này bị cháy ở đâu vậy :baby:
    <marquee>^^My Home^^</marquee>

five's Avatar

Choì ai mà khủng bố KT XÁ ở NGA mà ác quá ?? những người này phải đem ra bắn 10 lần cũng ko đền hết tội :gun:
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

trong đó có 3 sinh viên VN , ngọn lữa xuất phát từ tầng 3 tòa nhà của các sinh viên châu fi ở ....

Trời ơi&#33;Ai mà làm những chuyện như vậy o ký túc xá Nga vậy ha?Người đó mà đem di bắn 1.000 lần cũng chưa hết tội
    Bạn tauviieu mình hỏi câu này có gì không phải mong bạn bỏ qua cho mình nhe&#33;Hình này có phải bạn lấy o www.truongton.net không hả bạn?

ghê qua&#39; đi hic hic vòi ko à
    <marquee>Em không phải là sân ga bé nhỏ
    Để những con tàu đến rồi lại di.
    </marquee>