Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 33 of 33

Thread: TỰ DO HAY THÁC LOẠN ?!

anhtrai
    Guest
    Chào các bạn.
    Tôi là một thành viên mới của diễn đàn này. Tôi mới đăng ký thành viên từ chiều hôm qua, tính đến thời điểm 9h sáng nay, tôi vẫn chưa xem được các trang Web nào khác ngoài trang này. Thú thực đọc các bài viết, biết được tiểu sử của adm, tôi rất thán phục. Thực sự trang web này rất có ý nghĩa với tất cả mọi người. Chúng ta, những người VN, sống bằng lòng nhân ái, tại sao không đùm bọc và yêu thương lẫn nhau, tại sao không cho những người lầm lỡ có cơ hội sống như những gì tạo hoá đã ban cho?Tôi nhiệt liệt tán thành, khâm phục và sẽ góp sức tuyên truyền cho trang web ngày càng mở rộng và được mọi người biết đến nhiều hơn nữa. Ví dụ như tôi, vô tình nghe 1 bài hát là file flash, ở đó có gi địa chỉ trang của các bạn, hình như bài hát tuyên truyền về HIV đó.
    Còn riêng về chủ đề trên, tôi chỉ nêu ý kiến của mình như sau.
    Chúng ta còn trẻ, còn nhiều việc phải làm, vậy không nên có những ý tưởng hay mơ mộng về sex quá. Nên để tâm hồn và suy nghĩ trong sáng. Các bạn có thể chơi các môn thể thao, sinh hoạt lành mạnh, tham gia các câu lạc bộ, như thế các bạn sẽ không có những suy nghĩ hay đòi hỏi về sinh lý nữa. Đó là ý kiến cũng như kinh nghiệm của bản thân tôi.
    Trên đây là vài ý kiến nhỏ, mong trang web này luôn phát triển và giúp ích được cho nhiều người hơn.

anh trai ạ! lời đầu tiên mình cũng xin thay mặt các member của DD gởi lời cảm ơn đến bạn vì bạn đã dành nhiều tình cảm cho web này. mình hy vọng trong thời gian sắp tới bạn sẽ còn đóng góp nhiều ý kiến thiết thực cho DD này. còn bạn khâm phục admin hả? hì ! admin SK mà nghe được câu nói này của bạn chắc là mũi to lên ngay đấy . hì!!! mong bạn góp sức cùng chúng mình xây dựng DD nha!
    còn vấn đề giới trẻ ngày nay thì có hàng ngàn lý do để bàn bạn à! nhưng thực chất mà nói thì phần lớn họ "ngông" quá bạn à!

Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

anhtrai
    Guest
    Xin chào.
    Với những tìm cảm dành cho trang web này, cũng như các bạn, tôi cũng muốn góp sức mình để cho DD này phong phú và hữu ích hơn nữa. Theo như tôi thấy, trang web chưa được nhiều người biết đến, có lẽ Ban quản trị nên lưu tâm hơn về việc giới thiệu, quảng cáo website. Mình có thể insert logo và link vào các mục quảng cáo miễn phí, làm việc với các trang web chính thống và có lượng khách truy cập nhiều như ngoisao.net, vnexpress, thanhnien.com.vn..để xin mục quảng cáo được chăng? Vì trang web này mang ý nghĩa tuyên truyền và giáo dục nên chắc sẽ được tạo điều kiện thuận lợi hơn?

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234