Page 2 of 13 FirstFirst 123412 ... LastLast
Results 11 to 20 of 121

Thread: Tâm sự của RO ..

Wink

19.01.03
    Hôm nay ngoài đường đông thật , à CHỦ NHẬT mà .Ngày của những đôi bạn trẽ đang IU mà ... thôi kệ người ta người ta vui, cứ vui, cười cứ cười .. RO thì chỉ biết lặng lẽ phóng xe dạo quanh thành phố ...! Bỗng thấy lại hình bóng của em hôm nào ..RO vui mừng chạy theo .. nhưng rồi nhận ra đó chỉ là ẢO ÃNH ...
    Ôi cái cảm giác âý sao lại hiện về , cái nỗi cô đơn tưởng như đã chết trong RO sao lại về đây dày xéo tâm hồn này ........!

" " Gió đêm nay ơi !
    Sao mà người vô tình quá ..! Người đã cuốn em xa vòng tay của tôi thật rồi sao ? .. Mới hôm nào gió còn khẽ lướt qua em, tôi và khẽ đưa đến bên em những lời nói yêu thương từ tận trái tim tôi ... mà giờ đây cũng chính ngọn gió ấy đã đem em tôi đi ... gió có biết trái tim tôi đau khổ như thế nào không ...?!!
    Anh phải làm gì đây khi nhận ra bên đời nay không có em .không còn được nhìn thấy em cười , nụ cười ngày nào anh vẫn thấy khi ở bên em ... Ôi có hối tiếc thì cũng đã quá muộn màng ...
    Trong nỗi cô đơn của cái lạnh và buồn đêm nay , anh xin nhờ gió nhắn đến em , người yêu nhỏ bé của anh .... hãy tha lỗi cho anh va hãy quay về bên anh ...em nhe' !

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

TNT
    Guest
    </span><span style=\'color:purple\'> [B]Romeo ke~ cho tui nghe di lop 11 la` dua nao`, con` lop 12 la` dua nao` dzay??? hoi do&#39; tui dau thay&#39; ong yeu iec&#39; gi `dau ne`...chi~ co&#39; len DH moi yeu thoi ma`....choi` oi choi` am tham` ghê hen&#39;...noi&#39; di tui dat&#39; di an che`...nho&#39; nha :blink:

Trùi TNT nói RO nghe buồn wá ...nào có IU ai ..chẳng qua là năm mơ giữa ban ngày ..khi tỉnh dậy lại thấy lòng trống trãi ...&#33;

Wink

Ôi biển Nha TRang .... quê hương tôi ....tắm đã quá ...&#33;

Access_banned
    Guest
    Ro thật là vui tính &#33;

... QH khỏi phải khen nữa .. làm RO cảm động rui nước méc nà .... &#33;
    Tại dzì lâu ngày sống xa nhà , đến khi trở về lại NHA TRANG nên dzui wá đó mà .... &#33;

ÊH bạn nào có nhu câù đi tắm biển thì chiều nay đến NHA TRANG đi tắm với RO nhá .&#33;
    NHA TRANG vẫn đợi tin người .....&#33; B)

chời.. rủ thết này thì có mún đi cũng hông có được.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Wink

Originally posted by nhocthuytien@Feb 10 2003, 02:52 PM
    chời.. rủ thế này thì có mún đi cũng hông có được.
    Sao lại hong đi nhỉ ... NHA TRANG đẹp thế kia mà , có nước xanh ,cát trắng , phong cảnh hữu tình &#33; Có những con người tốt bụng và hiền lành m lâý RO làm vi dụ điển hình nà
    Tối tối nếu bạn chạy xe quanh bờ biển ..bạn sẽ thâý biển vào đêm &#33; Ôi đẹp hết sảy &#33; Đặc biệt nếu bạn đi cùng người âý thì hông gì thú vị và lãng mạng hơn , ânh và em tay trong tay cung nhay hưởng làn gío mát , ánh trăng thanh ..... nhất là trong dịp VALENTIN này đó .
    &#33;
    Nếu có dịp bạn nên ghé chơi nhá &#33; không đi là chưa biết MÙA XUÂN đâu &#33;

Wink

Valentine của các bạn thì sao nhỉ &#33;&#33;??... còn của RO ôi sao mà buồn wá ......&#33;
    Hôm âý RO chỉ biết có lang thang một mình mà thôi ...hu hu .. ngoài đường thật đông , mọi người thật hạnh phúc .... nhìn những cô gái cười thật tươi và hạnh phúc bên cạnh người IU của mình , RO mới bất chợt nhìn lại mình , ôi sao thật buồn : cái cô đơn và lạnh sao cứ mãi theo mình &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;
    RO đành một mình phóng xe từ THỦ ĐỨC chạy lên đến HCM , mong hòa mình vào dòng người đang hạnh phúc với mong ước là sẽ cảm thấy niềm vui của họ sẽ san sẽ bớt qua mình ..hình như cứ mỗi khi RO buồn là RO lại hay lang thang giữa thành phố này hay sao đó ...RO cũng không biết đã bao nhiêu lần mình phải lang thang một mình như vậy &#33;&#33;

Yumi
    Guest

Red face

RO ơi &#33; Đừng buồn nữa mà ..............dẫu chuyện 2 đứa mình hông như í muốn , YUMI cũng mong RO luôn hạnh phúc nhé..

Page 2 of 13 FirstFirst 123412 ... LastLast