Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: BẠN THÂN ĐÃ THẤT BẠI

Bạn thân đã thất bại khi không thể nào cứu được diển đàn rồi các bạn ơi. BT buồn lắm. Mong mọi người giúp bạn thân với ! BT đang bi quan và tuyệt vọng lắm các bạn à
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

hosting của diễn đàn từ ngày 17/1/03 sẽ được chuyển đến Http://heroin.jovn.com !Tất cả bài viết sẽ được chuyển sang diễn đàn mới. Chân thành cảm ơn anh Châu Kỳ đã hỗ trợ kỹ thuâ5t cũng như hosting cho diễn đàn.

Giao diện mới sẽ rất tuyệt và cực kỳ an tòan
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Thế những bài viết cũ của diễn đàn cũ có được chuyển qua không anh Ban_than?
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Visitor_Romeo
    Guest

Cool

:rolleyes: hy vọng anh Bạn_thân sớm hoàn thiện trang Web của chúng ta và đưa đựơc toàn bộ nội dung sang ......&#33;

cũng mong thế ,vì diễn đàn của chúng ta bị hacker tấn công quá nhiều rồi
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Wink

Hic dạo này anh Bạn_thân bận wá ta ..Ro hông thấy anh ta đâu cả ...Ro đã dzô trang WEB mới của chúng ta bên : http://heroin.jovn.com rồi ...sao chưa thấy động tĩnh dzì cả vậy ........??????????
    Anh Bạn_thân ơi .......khắc phục tình trạng này đi chớ A2 ..........&#33;&#33;&#33;&#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Syvester Stallone
    Guest
    Tôi không thể giúp gì cho bạn về mặt kỹ thuật. Nhưng tôi tin rằng bạn sẽ có thể làm được điều bạn muốn. Khi người ta thật sự muốn làm điều gì đó thì họ nhất định sẽ tìm ra mọi cách để làm đựợc điều đó.
    Chúc bạn sớm thành công.

MaiMaiChoAnh
    Guest
    Khi nào dời qua web mới ..nhớ cho MMCA biết với nha các bạn &#33;

friend
    Guest
    [Bạn thân đã thất bại khi không thể nào cứu được diển đàn rồi các bạn ơi. BT buồn lắm. Mong mọi người giúp bạn thân với &#33; BT đang bi quan và tuyệt vọng lắm các bạn à] &#33;&#33;
    Không có gì phải buồn hết BT à &#33; Thất bại là mẹ thành công mà &#33; Cứ tin rằng mỗi lần thất bại ấy là mỗi lần bạn phát hiện những sai sót, điểm yếu của mình để rồi từ đó bạn tìm cách khắc phục, nó sẽ giúp bạn có thêm nhiều kinh nghiệm...Bạn đã đọc bài báo "Tôi thất bại" trên Tuổi trẻ thứ sáu (17/1) chưa? Hãy tự tin hơn nữa, BT nhé &#33;

Wink

anh ban_thân ơi ,đừng buồn nữa nha ,đâu có ai trách anh vì đã không bảo vệ được diễn đàn đâu ,ngược lại còn cảm ơn anh không hết vì đã tặng cho mọi người một sân chơi - thư giãn dzui dzẻ ,thoải mái như thế này .đúng không mọi người :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Page 1 of 2 12 LastLast