Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: Minh co thuoc Nam giup AIDS

@@
    Guest
    Co le moi nguoi ko tin la nhu vay dau .

Nha minh co nguoi than do tai nan moi bi benh AIDS , minh co dung thuoc nam dieu tri , ket qua rat kha quan

Neu ai muon lai bai thuoc thi lien lac voi minh theo dia chi sweetapple042002@yahoo.com , minh se cho bai thuoc nay .

Voi lai minh muon bai viet nay duoc dua len web de moi nguoi cung tham khao , cac ban giup minh nhe

Question

Vâng bạn thân sẽ liên lạc với bạn trong thời gian sớm nhất ! dạo này lo nhìu chuyện quá ! Cảm ơn bạn đã quan tâm đến mysite

<--- có thuốc à &#33; Hay thế &#33;? :rolleyes: Mừng quá &#33;
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

cám ơn anh bạn đã cung cấpthoông tin Bổ Ích này cho trang WEB ..hy vọng bạn sẽ trở lại khi trang WEB hoan thành.......

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Wink

rất cảm ơn bạn vì thông tin rất thú vị trên
    nếu bạn đã sẵn sàng cho bài thuốc quí ấy thì sao bạn không post trực tiếp bài thuốc ấy lên diễn đàn này nhỉ ?mình nghĩ như thế sẽ đỡ mất công bạn phải giới thiệu với nhiều người
    bạn nghĩ sao về đề nghị của mình?
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Wink

RO cũng mỏag rằng bạn có thể POST bài thuốc gia truyền này lên cho các bạn khác cùng tham khảo ...........&#33; Chúng ta nên tạo điều kiện dzễ dàng đễ các bạn khác tìm hiểu thông tin ma` .........&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

MaiMaiChoAnh
    Guest
    sao bạn ko pots bài ấy lên đi @@ ??? Theo mình biết ..trong web chúng ta ..có bạn đã sa vào căn bệnh đáng ghét ấy rồi đó . Mình mong bạn hiểu và trích thời gian rãnh rỗi post bài ấy cho các bạn khác cùng tham khảo chung nha bạn &#33;&#33;&#33;

Wink

các bạn cũng đã nói thế rồi ,vậy mong bạn -@@- bỏ chút thời gian để post bài thuốc chữa bệnh ấy lên nha
    Thay mặt cho toàn thể ban điều hành diễn đàn và các member ,hnkvmt chân thành cảm ơn bạn vì sự cộng tác của bạn
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

dunglamdong
    Guest
    bạn cũng nên chi cho người khác tiên bốc thuốc.hay là liên hẹ với một trung tâm y tế để mở môt tiên thuốc.như vây sẽ thuân lợi hơn cho rất là nhiều người.

Với sự phát triển của y học hiên nay... RO mong rằng trong tương lai không xa... sẽ có một loại thuốc thực sự hữu hiệu để trị được căn bênh woái ác ấy.
    RO mới đựơc chú PDC đưa cho bài thuốc dạng LINH ĐƠN để hỗ trợ cai nghiện.. RO sẽ POST lên để INTRO cho bà con sau

[/b]

Bắt thang lên hỏi ông trời
    Bao gìo có thuốc cho đơi bớt đau

platt
    Guest
    lâu lâu mình mới post bài , vào đây , mình tưởng các bạn đã tìm ra thuốc trị aids , ad dzè , người chủ nhà đã biệt tăm , ko thấy chủ nhà ra trả lời gì hết ,

Page 1 of 2 12 LastLast