Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 22

Thread: bán......

hiiiiii...dzụ này mới à nha, bán cả chị của mình ,bạn nào thế cho bắt tay cái đi ,bạn hay trhiệt dám bán cả chị mình con mình ko cả gan vậy đâu chỉ bán anh của minh thôi heeeeee

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy ,cho tôi ngày nữa để yêu thương!!!

híc mé ui......................help me.cả chị của nó nó còn bán (trùi ui)con em mất nết này.
    híc anh Quang ui.................kíu em dzới.
    ủa mà 8 hổng bảo kê cho pé hay seo dzậy trời...............(híc..........)
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Originally posted by snowwhite_nt@Jan 22 2004, 01:38 PM
    hiiiiii...dzụ này mới à nha, bán cả chị của mình ,bạn nào thế cho bắt tay cái đi ,bạn hay trhiệt dám bán cả chị mình con mình ko cả gan vậy đâu chỉ bán anh của minh thôi heeeeee
    hihihi, tui nè tụi mình bắt tay nhau nha(hihihi :'b ), công nhận tụi mình cũng hợp rơ nhau ghê đó nha, anh bạn đâu giới thiệu mặt hàng đi bạn
    <marquee>the violet flowers give us the massage: for get my not. who will remember and who will for get my not when i </marquee>

Originally posted by only_love@Jan 23 2004, 12:52 PM
    híc mé ui......................help me.cả chị của nó nó còn bán (trùi ui)con em mất nết này.
    híc anh Quang ui.................kíu em dzới.
    đâu có mất nết đâu mờ sis ơi, sis nói oán cho pé rùi đoá, tại gì sự nghiệp en uống nên sis thông củm cho pé nha, bán sis pé cũng buồn lém chứ bộ, hông có ai để en hiêp , với bắt lèm osin hết à :'m
    <marquee>the violet flowers give us the massage: for get my not. who will remember and who will for get my not when i </marquee>

con kia láo wé nha.................bán sis cho đã giờ nói là bùn -------------> đạp chít giờ
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Originally posted by lovely_girls_kiss+Jan 22 2004, 07:22 PM-->
    QUOTE (lovely_girls_kiss @ Jan 22 2004, 07:22 PM)

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by only_love@Jan 23 2004, 07:52 PM
    pé à , nếu thèn nèo bán pé thì 8 mới danh chánh ngôn thuận để ga mặt bảo dzệ pé được chứ đây lại là em gái pé (tức cũng là girls) thì 8 ....hổng thể xen dzào can thiệp được :'f

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hahaha, dzậy là tiêu sis rui sis ơi, hông có ai bảo kê nữa đâu nha

con pe' kia chi bụp chit' giờ dám bán chị hả?

five's Avatar

Chòi only_love có một người em tốt xiệt!Five cũng sợ lun đóa :baby:
    Àh mà L_G_K ơi em cóa chịu bán cho anh ko hẻ? mình làm hợp đồng nha :~)
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

11. Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast