Results 1 to 2 of 2

Thread: thân gửi Trang

số nhà 17 ngách 1194/7-Đường Láng-Đống Đa-Hà Thành

Unhappy

Troi oi,doc mail em xong ma long anh te tai!Em ngay nao cung mail cho anh,vay ma anh thi ko the lam gi hon,cu de ke cho nhung gi lam cho em buon.Em,anh phai noi gi ve anh ?Ve tinh cam cua anh day?That su anh ko hieu rang minh co phai la 1 nguoi tot nhu nguoi khac cu nghi ko?Hay chi la be ngoai ho nghi rang anh rat tot de roi khi nhan ra bo mat that cua anh thi ho ghet bo va xa lanh anh nhu nhung ke giang ho?Anh cung buon lam,va buon hon em nghi nhieu,boi vi anh qua hi vong roi gio day lai that vong qua dat dao.Anh chang du can dam de goi dien cho em nua,vi khi goi cho em chac anh se chang noi dc gi mat.Anh yeu em qua nhieu va cung that de dang mat em.Em la ai,la nguoi ko tot nhung trong con mat cua anh thi anh ko nghi nhu the va anh cung ko tin nhu the dau.Em cu tu ha thap minh de roi anh nghi rang anh qua hen ha,xau xa va em thi cao qua khien anh chang con dam at niem tin va tinh yeu vao ai nua ca.Anh tu thay minh that yeu hen va nho nhoi.Anh,tinh cam cua anh......la cai gi trong trai tim em?Phai chang chi la 1 thu gi do vo cung nho be,1 tro dua hay dung hon la 1 thu vo gia tri,no ko xung dang voi em,voi 1 nguoi "ko tot" nhu em nghi?Anh that vong that su.anh hieu rang khia nh cham soc cho nguoi yeu cu,em se rat buon va nghi ngo tinh cam cua anh,nhung anh cung chang biet noi ntn voi em ca,vi qua thuc la anh phai o ben co ay,trong luc nay neu nhu em nhin thay co ay thi em se hieu rang co ay that su can dc thuong hai va cham soc.Anh ke cho em co the em buon nhung anh tin em se hieu anh khi anh lam nt.Dung anh rat yeu va van con rat yeu co ay,nhung chi la luc co ay khung hoang,va tinh yeu bay gio cua anh danh cho co ay chi la long thuong hai thoi.Em thu nghi xem khi minh mat di 1 thu gi do ma minh yeu quy thi minh da rat buon roi,huong chi day lai la 1 nguoi ma minh xe tung khuc ruot va mau ra,dau don nhieu nhu vay lai mat ngay khi minh chua kip chao don no ra doi,no chua dc nhin thay anh sang,chua dc nhin thay nguoi ma rat yeu thuong no?Em a,anh biet co ay can anh trong luc nay de lap khoang trong de dc an ui va de dc yeu thuong,nhung do ko con la 1 tinh yeu cua tuoi 20,ko con la tinh yeu nong tham cua 1 doi trai gai yeu nhau cua moi tinh dau,ma gio la khac.Cho du anh co yeu co ay nhu luc dau thi co ay cung ko the het mac cam voi chinh minh va voi ca anh,roi co ay cung se tim 1 con duong song cho rieng minh,va co ay se lai tam biet moi tinh dau,tam biet anh thoi.Anh hieu dc rang,anh chua the noi gi voi em ve tinh cam cua anh luc nay,va ke ca co noi thi lieu em co tin anh hay ko?Anh ko biet dc,vi voi 1 co gai nhay ben nhu em thi tin tuong va dat niem tin vao 1 ai do la vo cung kho khan va anh ko ep buoc em.Nhung anh viet mail nay la muon noi voi em 1 dieu rang du thoi gian co xoa nhoa hinh anh cua anh trong tam tri em nhieu nhu the nao di chang nua thi anh cung se co 1 tinh cam voi em,du rang tinh cam do bay gio la ko the noi dc.Anh da qua voi vang khi noi yeu em de roi anh cung that de dang mat di nguoi ma anh can va anh vo cung thuong men.Anh cung hieu dc la em ghen,ma khi em ghen la em cung da co tinh cam voi anh roi,phai ko Linh?Nhung ma do chi la nhung gi anh nghi con dung hay ko thi tuy thuoc vao em ma thoi.Em lam cho anh dau long qua,dau ca trai tim nua.Anh da mat nhieu nhu vay roi ma gio anh con phai chiu them mat mat nay nua,ko hieu anh con du nghi luc de vuot qua hay ko?Chac la anh se co the....Sau khi co ay binh phuc tro lai,khi ma co ay du nghi luc de buoc tren duong doi moi cua minh,thi cung la luc anh roi khoi day,roi khoi cai noi ma anh da danh mat tinh yeu cua minh 2 lan trong cuoc doi.Anh ko the cu nhin mai nhung noi quen thuoc nay dc,anh se chet vi buon mat thoi,em nhi?
    Em a,em hoc hanh the nao?Tot ca chu?Dung co bo hoc ma mail cho anh,anh se thay co loi lam do.Em co khoe ko nhi?Gio,Ha Thanh lanh gia lam,em dung di choi nhieu,ma neu co di choi nhieu thi cung mac that am,keo cam lanh nha em.Anh ko the o ben san soc cho em dc,chi co the nhac nho em em thoi.Em nghe loi anh lan cuoi nay em nhe!Dung de anh huong den suc khoe cua ban than ma anh cung buon lay do.Em a,em hay tim cho minh 1 tinh yeu moi,1 nguoi phu hop voi em,va nhat la dang tin hon anh de gui tron cho niem tin va suc manh cua tinh yeu vao nguoi ay nghen em.Anh,gio day chi co the chuc em,nhac nho em nhu 1nguoi anh trai thoi chu anh chang biet lam ntn cho em vui ve ca.Chinh ban than anh cung dang rat mau thuan ma,anh mong em hay vui ve,hanh phuc voi nhung niem tin cua em.Em oi,hay dat niem tin vao nguoi khac de nguoi khac cung dat niem tin vao em nhe!Anh ko the lam cho em vui dc,ko the lam cho em cuoi dc chi co the nhin em va tham chuc cho em mai mai hanh phuc trong duong doi cua em sap buoc di.....
    Khi nao em buon thi hay tam su voi anh nhe,anh tin rang em se tin tuong de noi nhung chuyen em cam thay buon cho anh nghe.Chung ta that la ko co duyen voi nhau,va anh cung that vo duyen nen ko the cung em buoc tren con duong doi va diu em di,noi cho em hieu rang phai dat niem tin cho nhung gi minh hieu ve no.Con chuyen nay nua anh muon noi cho em hieu,anh ko yeu em khi ma em giong me anh dau.Em nghi nhu vay la anh buon day.Me anh la me anh con em van cu la em,2 nguoi ko the la 1 dc,phai ko em?Va lai du anh co yeu me den nhuong nao di chang nua thi cung ko the bang dc tinh yeu cua 1 chang trai voi 1 co gai dau em a.Em dung nghi nhu vay nua nhe!
    Anh dung thu day,anh nghi la anh da noi het cho em hieu roi,anh gui cho em gai anh hoa huong duong tu tren Hai Phong hom 1/12/2003,ko hieu no con tuoi ko?Vi anh gui cho em ma.Mong rang em se hieu tinh cam cua anh qua nhung bong huong duong do.Loi cuoi cung anh van chi muon noi la:"Mong em hieu cho anh!"
    Nhớ em!!!!
    Cô gái ơi anh nhớ em
    Như con nít nhớ cà rem vậy mà
    Như con dế trống đi xa
    Một hôm nhớ đến quê nhà gáy chơi
    Con dế thì gáy một hơi
    Còn anh gáy hết một thời con trai
    Tiếng dế bò lên lỗ tai
    Lam anh nhột suốt một ngày một đêm

Cô gái ơi anh nhớ em
    Như má lúm nhớ đồng tiền đúng chưa
    Như cà chớn nhớ cà chua
    Như da em nhớ da ua ngọt ngào
    Cái nhớ nhảy qua hàng rào
    Chẳng thèm đăng kí cứ nhào vô anh
    Xô ra thì thấy không đành
    Rồi anh ôm lâý rồi canh giữ hoài
    Con kiến còn nhớ củ khoai
    Huống chi tóc ngắn tóc dài nhớ nhau
    Nhớ em không biết để đâu
    Nếu để trên đầu thì tóc che đi
    Để trong túi áo cũng kì
    Lỡ ra đường rớt lấy gì chứng minh
    Chi bằng giả bộ làm thinh
    Hét lên "Nhớ quá!" một mình nghe chơi

số nhà 17 ngách 1194/7-Đường Láng-Đống Đa-Hà Thành

Wink

Huy than men cua trang!
    Huy nho trang a,trang cung rat nho huy do,khi ma trang nho huy thi trang khoc nhieu lam nhung gio trang se ko khoc de huy ko phai buon vi trang(huy ko thich trang khoc ma&#33.Huy oi,sang tuan trang phai di hoc 3 buoi sang roi,ko hieu la co ra thuong xuyen voi huy dc hay ko nua!Nhung neu ko co gi thay doi thi trang se len mang vao sang thu 5 luc 9h45 phut,dc ko?Huy co ra thi nhan cho trang nhe,va neu ko gap huy thi trang cung nhan cho huy,dc ko?Huy tin la trang yeu huy,va trang cung tin la huy yeu trang that long.Chua bao gio trang co cam nhan ve tinh yeu dau,cho den khi trang noi chuyen voi huy thi tat ca da thay doi han.Trang thay nhu huy va thay muon dc cung huy noi chuyen vo cung.Hom nay dc noi chuyen voi huy trang se ko thay buon nua,trang thay yeu huy nhieu vo cung tan luon do.Con huy thi ko hieu huy nghi sao?Trang cung biet huy hay len mang nen moi nhan cho trang nhieu nhu vay ma.Nhung trang that te,trang ban wa nen ko biet huy nho trang nhieu den nhu vay!Huy oi,chuc huy vui ve nhe,trang luon chuc cho huy thanh cong trong moi linh vuc cua cuoc song.Nho huy nhieu lam!
    Ngoc Thien Trang

Huy oi,khi doc mail cua Huy ma long Trang buon qua Huy a!Trang chang biet phai lam gi de cho Huy bot Nho ve Trang,nhung Trang hieu dc rang Huy rat yeu Trang, va Huy da yeu Trang that voi tam long cua Huy!Trang da lam cho Huy buon,dieu do cung khien cho Trang phai suy nghi rat nhieu nhung Huy oi,khi nguoi ta yeu thi nguoi ta se het long vi nguoi minh yeu the ma Trang lai lam Huy buon thi Trang that te,Huy nhi?Trang len mang nhung ko thay Huy,Huy co biet la Trang hut hang den ntn ko Huy?Trang noi la Huy dung lien lac nhung luc nao Trang cung mon den thu 5 de dc noi chuyen cung Huy nhung Trang lai ko gap dc nguoi ma Trang yeu roi.Huy chac ban ron lam phai ko?Trang cung nho Huy nhieu lam,Huy viet mail cho Trang cung la chu mau tim,Trang thich mau tim lam Huy a!Trang thich vi no rat dep tu cach nhin den ca long chung thuy sac son ma no co!Huy oi,tinh yeu cua chung minh co the la mau tim ko nhi?Huy da nhan thu Trang chua?Huy co hieu la Trang chi muon den ben Huy va dc Huy an ui hay ko?Huy ko biet dau,ngay nao Trang cung o nha doi 1 cai gi do ma ban than Trang cung ko ro do la dieu gi.Trang rat mong Huy,tin vao tinh yeu Huy danh cho Trang,do la tat ca nhung gi ma Trang biet o ban than minh.Huy oi,Trang chi di 1 thoi gian thoi roi Trang cung se quay lai ma.Luc do thi Huy con yeu Trang nua hay ko?Trang chi mong sao la luc do Huy se quen Trang de huy co dc hanh phuc thoi.Nhung neu Huy nho ve Trang thi Trang cung se ko bao gio phu long Huy dau.Trang chi tin va yeu 1 minh Huy thoi.Du Trang rat ko muon noi nhung Trang phai noi cau nay voi Huy:"TRANG RAT YEU HUY".Chi 1 minh Huy co dc cau do tu Trang thoi day!Trang ve day,Trang co the gap Huy vao tuan sau o tren mang ko?Huy biet la Trang se len mang luc nao roi do.Co le la Trang ko phai nhac lai nua phai ko Huy?Tinh yeu cua chung minh se con rat nhieu thu thach va Trang tin la chung minh se vuot qua va yeu nhau nhieu hon nua.Luon nho va yeu Huy.MAi co Huy trong trai tim Trang!Huy oi,Neu Trang da lam cho Huy buon thi Huy hay Hieu rang Trang rat yeu Huy va luc do Trang chi muon Huy hieu dieu do thoi!

Nhớ em!!!!
    Cô gái ơi anh nhớ em
    Như con nít nhớ cà rem vậy mà
    Như con dế trống đi xa
    Một hôm nhớ đến quê nhà gáy chơi
    Con dế thì gáy một hơi
    Còn anh gáy hết một thời con trai
    Tiếng dế bò lên lỗ tai
    Lam anh nhột suốt một ngày một đêm

Cô gái ơi anh nhớ em
    Như má lúm nhớ đồng tiền đúng chưa
    Như cà chớn nhớ cà chua