Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
Results 51 to 52 of 52

Thread: Tái nghiện ma túy sau cai....

h0ngan's Avatar

Giờ em vẫn ở môi trường cũ. chỉ khác là ngoài thời gian đi làm thì em ở nhà thôi. Giờ thấy tương lai phía trước lao đao quá. Ý chí quyết tâm vẫn ở đó. Nhưng không biết ngày nào bạn bè nó "dắt" đi thôi......... Như có nghe bác nào có nói :"ngày nào ko có Mt em mừng ngày đó"

P/s: Bừa lang thang trên facebook thấy hình như là bác @@ cũng cái avata hình cưới @@
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by man_hn33 View Post
    Tôi vóm là 1 vcon người có học. Đã từng là 1 kỹ sư mà hầu như xin vào đâu cũng đc trọng vọng. Vậy mà tôi lại dính và ma tuý. Tôi đã từng bỏ nhiều lần. Làn dài nhất là tren 2 năn. Sau đó tôi lấy vợ và có 1 gia đình yên âmms. Nhưng rồi, tự nhiên, ko ai rủ rê, ko ai lôi kéo vì từ trứơc tôi vẫn chơi 1 mình, không ai biét cả.tôi cũng ko hiểu tại sao tôi quayu lại con đường đó nữa. Chỉ biết rằng, đén bây giờ, nếu ko bỏ đc thì tất cảe chỉ còn con số 0 tròn chĩnh.tôi nói có thể hơi quá đáng 1 chút nhưng kể cả tôi cũng như những ai đang chơi, nếu ko tự mình quyết tâm, chỉ có chét gục ở đâu đó mà thôi.
    Tui cũng vậy chứ có khác gì đâu, nhưng khác với bạn tôi là cử nhân chứ không phải là kĩ sư hehe.

Page 6 of 6 FirstFirst ... 456