Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 52

Thread: Tái nghiện ma túy sau cai....

Quote Originally Posted by hongbach View Post
    có ai cai nghiện cùng tôi ko lại nghiện lại rồi nản ghê
    Cai - Tái - Cai là cái vòng luẩn quẩn, biết bao giờ mới thoát ra khỏi nó được:73:

Miễn sao là bạn vẫn còn muốn cai là tốt rồi, 1 - 2 - 3 cố lên:42:
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

có e cai nghiện cùng nà hix e cũng đang cai mới được 1 hôm mệt gần chết.Thôi cố gắng cai ko thì sốc thuốc chết lúc nào ko biết T_T:onion-head-26:

liên tục táng tepicos nghỉ đc nửa tháng nhưng vẫn không quên đc thế mới đau....giờ thật sự ko muốn chơi nhưng mệt thì thôi rồi...........

Đời bộ đội còn cầm súng là còn chiến đấu . Sao phải ngại ?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Đời bộ đội còn cầm súng là còn chiến đấu . Sao phải ngại ?
    tôi chả biết ông bao tuổi,nghiện bao lâu rồi ....nói thi nghe ghê vậy chứ giờ thấy mệt mỏi quá rồi ..không biết giờ đang sống hay tốn tại nữa ....15 năm nghiện với không biết bao lần cai lên cai xuống rồi vẫn cứ "vội vã trở về rồi lại vật vã đi cai " ......

Quote Originally Posted by hongbach View Post
    tôi chả biết ông bao tuổi,nghiện bao lâu rồi ....nói thi nghe ghê vậy chứ giờ thấy mệt mỏi quá rồi ..không biết giờ đang sống hay tốn tại nữa ....15 năm nghiện với không biết bao lần cai lên cai xuống rồi vẫn cứ "vội vã trở về rồi lại vật vã đi cai " ......
    Bác canabis mới bước sang tuổi 41 cũng có thâm niên 21 năm thôi..A nh em mình đã dính đến Hê phải chấp nhận , loanh quanh mãi...nhưng bỏ đc ngày nào tốt ngày ấy
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

[QUOTE "vội vã trở về rồi lại vật vã đi cai " ......[/QUOTE]
    có khi nào"....vật vã đi cai rồi mãi mãi ko về...." nữa ko anh ? đó là "đời bộ đội cầm súng mà không chiến đấu'' thì buông súng đầu hàng...hoặc là chĩa lòng vào đầu và bóp cò...:14:ko phải mỗi nghẹo mới thế mà là "Sống là chiến đấu"...ko vì cái này thì vì cái khác....bất biết thắng hay bại...

ôiiiii giá mà không có những Đào Duy Từ, Thanh Nhàn , ngõ Chợ , bãi rác Thành Công , Mai Hương, Lò Lợn ........ những năm đó

Ôi đâu rồi cái thủa hàn vi
    người đi cứu nước tôi cũng đi
    sáng lướt Thành Công, chiều Ngõ Chợ
    người ta cầm bút, tôi cầm xi....

Ôi đâu rồi tiếng nấc tha hương
    sao tôi còn mãi ngõ Mai Hương
    người rơi nước mắt, tôi nước cất
    Tiền bạc ,công danh ? mộng bình thường.

tôi còn tìm chi đến hôm nay?
    khi người cho mãi, tôi còn vay.
    mênh mông đất mẹ đâu là chốn
    để mai tôi về tỉnh giấc say...........!

p/s: thơ đau thay lời bạt... he he
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

than ôi... một tâm hồn lớn đã bị bóng đè....
    anh D... trả lại tên cho em, em không muốn làm nhà thơ đâu... :23: , anh làm thế lại thành hay quá, mai người ta đưa em đi triển lãm thì sao???
    P/S: bài thơ trên là của anh D, ai ném đá thì ném anh D nhé, không phải tôi.
    @ anh D: thanks!
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast