Page 4 of 8 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
Results 31 to 40 of 72

Thread: Tôi đi tìm tôi

Originally posted by Romeo@Feb 1 2003, 01:17 PM
    ÚT cưng BÉ_COCK đâu rùi .. có nghe lời chúc dễ thương của C2 (= chị hai)
    Nhocthuytien hông dzậy ...??? :blink: Năm mới rùi A2 (= anh hai) RO cũng có vài lời trái tim muốn nói gởi đến em :
    í trùi.. dzị là sao?????? anh RO?

Bé COK ơi.. để chị kể cho em nghe nha&#33; Trong diễn đàn có Ban-Than, Adminquochuy, Romeo, thamtunet, hnkvmt <---- nhiêu đây người là đủ lì xì cho em rồi cưng ơi.. (không ai nghèo đâu á bé.. thoải mái đòi tiền lì xì đi cưng)
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Chị Hai iêu dâú,hình như còn thiếu ai đó phải không chị,đúng rồi,thiếu ...phái đẹp,như vâỵ là không đượcnhe <_< .Giỡn chị Hai thui :lol: ,không cần đâu,chỉ cần hai chị em mình đoàn kết gắn bó là được rồi.Năm nay nam Quý Mùi,chị phải đề phòng mâý ảnh nhe :angry:

cám ơn lời cảnh báo của em nghen cưng.. chị lúc nào cũng đề phòng.. bởi đề phòng dữ quá nên tới giờ cũng chưa có ai nè em ,... hihi..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều

ha..ha..ha...chị ơiii,bé thâý đó chính là tính cách khiến bọn con trai tôn trọng chị,chị nhớ đừng để bọn nó lộng hành nhe,rồi em sẽ giới thiệu cho chị một anh chàng tuyệt vời ha. :lol:

Wink

Originally posted by fruit_cocktail@Feb 4 2003, 08:30 AM
    .....Rồi em sẽ giới thiệu cho chị một anh chàng tuyệt vời ha. :lol:
    <span style='color:red'> BÉ_ÚT này có ý tưởng gì đây ... bộ tính làm chuyện "động trời" à ...&#33;
    Hic , năm nay RO lớn rùi nên hong được lì xì ..... đến nỗi nghèo MẤT DÉP lun nà ... lâý đâu mà lì xì ......huuuuuu .. ai lì xi RO đây ???
    Còn C2 thì khỏi lo BÉ_ÚT ơi .... C2 nhà ta có "bản lính chính trị" vững vàng lắm .. hong ai "cưa" nỗi C2 đâu .... &#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Tội nghiệp anh Ro .Em rất hiểu anh nhưng em nhỏ tuổi hơn anh rùi,lì xì cho anh xong mất công ngưòi ta nói anh bắt nạt em,anh Ro này,mấy lại hết Tết rùi đừng có dzòi dzĩnh nữa đựơc không???Anh làm em đau khổ lắm

Originally posted by fruit_cocktail@Feb 5 2003, 06:56 AM
    ....Anh Ro này,mấy lại hết Tết rùi đừng có dzòi dzĩnh nữa đựơc không???Anh làm em đau khổ lắm
    ....RO còn đau khổ hơn BÉ_ÚT nữa nà ....&#33;

hic hic ,nghe mọi người cứ nói toàn "chiện" LÌ XÌ mà tui bùn muốn chít đây nì :lol: Tết này hnkvmt ...lỗ dzốn nặng lun á ,huhu ... đã hổng được lì xì rùi lại còn phải lì xì cho mâý nhóc trong xóm nữa chứ ,huhuhu .................
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Wink

Originally posted by hnkvmt@Feb 6 2003, 05:20 AM
    :lol: Tết này hnkvmt ...lỗ dzốn nặng lun á ,huhu ... đã hổng được lì xì rùi lại còn phải lì xì cho mâý nhóc trong xóm nữa chứ ,huhuhu .................
    Thôi HNKVMT ui ... &#33; Lớn rồi phải chịu cảnh NGHÈO thôi chứ ....&#33; Để cho các em nhỏ được sống sung sướng là FINE rùi ....&#33; Có gì bọn mình dụ mâý EM lì xì bớt cho mâý anh là ổn rồi .....&#33;
    Phải hông BÉ_ÚT ??? :blink:

Originally posted by Romeo+Feb 5 2003, 06:47 AM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Romeo @ Feb 5 2003, 06:47 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--fruit_cocktail@Feb 4 2003, 08:30 AM
    .....Rồi em sẽ giới thiệu cho chị một anh chàng tuyệt vời ha. :lol:
    <span style='color:red'> Còn C2 thì khỏi lo BÉ_ÚT ơi .... C2 nhà ta có "bản lính chính trị" vững vàng lắm .. hong ai "cưa" nỗi C2 đâu .... &#33;

[/b][/quote]
    Cám ơn bé_Coc nghen cưng. .. Còn anh Ro.. nói vâỵ là sao nhỉ.. hehe.. tự hông ai cưa em thôi.,.. chứ cưa là bảo đảm đổ liền hà..
    Sao mọi người ai cũng than thở chuyện lì xì hết vâỵ.. như vâỵ thì còn gì cho em than đây hả..???

Page 4 of 8 FirstFirst ... 23456 ... LastLast