Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 16

Thread: Nick YM của bạn thân

Bạn nào muốn chat trên YM với bạn thân vui lòng add nick Ban_thanks ! Bạn thân sẽ nói chuyện trực tuyến với các bạn
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

phải hông đó.. em add níck àh nha.. nhưng anh ban-than có sẵn lòng tiếp thành viên này không?? :lol:
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Wink

Có ai buồn thì ADD nick romeo_phuong@yahoo.com dzô YM CHAT với RO luôn .......&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

bambi
    Guest
    Xin tự giới thiệu rằng bambi là một người khiếm kiến thức về tin học, chỉ biết xem, hoặc trả lời tin nhắn, hoặc đánh máy thôi, nên bambi chẳng biết gì về web cả, có ai giải thích giúp bambi YM là gì, cách sử dụng YM, công dụng của YM không??? hình như là một chương trình chat hả, thú vị à nha, nhưng... I don&#39;t know how it runs. Help&#33;&#33;&#33;

à &#33; Đó là chương trình chat với những người quen của mình đó bambi. chương trình đó tên đầy đủ là Yahoo Messenger. Nếu bạn có địa chỉ mail yahoo thì bạn chỉ cần đánh user and pass sau đó là chat bình thương à &#33;
    Nếu bạn chưa có níck YM thì bạn cứ nói mình sẽ thực hiện cho bạn 1 nick &#33; Mình thật ra muốn hỏi thăm riêng với bạn đó bambi &#33; Trả lời mình nhé
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

MaiMaiChoAnh
    Guest
    Originally posted by bambi@Jan 23 2003, 08:57 AM
    Xin tự giới thiệu rằng bambi là một người khiếm kiến thức về tin học, chỉ biết xem, hoặc trả lời tin nhắn, hoặc đánh máy thôi, nên bambi chẳng biết gì về web cả, có ai giải thích giúp bambi YM là gì, cách sử dụng YM, công dụng của YM không??? hình như là một chương trình chat hả, thú vị à nha, nhưng... I don&#39;t know how it runs. Help&#33;&#33;&#33;
    oh .....nếu khi nào BamBi có nick chat ở YM thì nhớ cho mình biết với nha &#33; Rât&#39; mong cùng bạn nói chuyện trực tiếp ở YM nha bạn &#33;
    Vì mình hay online YM với dạng invisible ..nên có gì mình sẽ liên lạc với bạn trước ..nếu cả hai cùng online hen bambi
    Chúc bạn vui vẻ và hạnh phúc &#33;&#33;&#33;

bambi
    Guest
    cám ơn các bạn, mình cũng đã thử vào YM, và đã tạo được nick là nga_nguyen24, có password luôn, nhưng cách sử dụng thì sao, bambi chẳng hiểu, làm ơn giải thích kỹ giùm bambi với&#33;&#33;&#33;

:lol: để mình tiếp tục nha
    bambi hãy click vào biểu tượng hình chữ Y&#33; YahooMessssingge ,sau đó gõ nick và pass vào ô tương ứng ,rồi nhấn enter &#33;Đợi một chút sẽ hiện ra một khung trống ,bạn hãy click vào chữ I(messenger) sẽ hiện ra một khung chat ,ở khung TO bạn hãy gõ tên người nhận tin (vd: ban_thanks ) ,rồi trong khung trống bên cạnh chữ send ,bạn hãy gõ thông tin chat (vd: chao ban - chú ý đừng gõ dấu - và nhấn send (hoặc enter )
    Vậy là xong &#33;Chúc bambi chat dzui dzẻ :lol:
    nick của tớ là bebe_bongbong2003 hoặc là hnkvmt ,bạn nào rảnh thì add nick tớ chat cho dzui nghen :wub:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

MaiMaiChoAnh
    Guest
    ok &#33; nick mình là
    dauchankyniem_kh
    hoặc catbui_thoigiankh
    nhưng miình hay online invisible lắm nha &#33;
    bạn nào add nick mình thì cho mình biết tên vì thú thâ.t mình ko thích nói chuyện với nhiều ngườii . nhâ&#39;t là người la. &#33;

Have fun to all &#33;&#33;&#33;

bambi
    Guest
    chao MMCA, minh da ađ nick ban vao YM roi do, nick cua minh la nga_nguyen24, rat mong duoc noi chuyen voi ban, ma minh thay co may cai message ban gui cho minh, nhung luc do minh khong online nen... khong the tra loi duoc, hen ban dip khac nha

Page 1 of 2 12 LastLast