Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 18

Thread: Có ai cần tư vấn không nhỉ ?

Hôm qua mớí gặp một ngươì .Bỗng nhiên nghĩ sao không có ai tư vấn cho những đi tư vấn nhỉ ? Ai cũng phải gặp chuyện buồn chứ?
    nêú ai có nôĩ buồn hãy bán cho tui nhé. Sẽ thâý nhẹ hơn rất nhiêù đấy !
    Xin cảm ơn !
    Giá như mọi việc co' thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

tui muốn chia tay với 1 bạn cô gái ...lí do chỉ vì 2 bên không thuận tiện trong tình cảm : không thường xuyên liên lạc được ...không biết tui có nên hay không nên chia tay 1 cách lãng xẹt như thế ,tôi biết rằng kéo dài quan hệ này sẽ làm khổ cho cả 2 ...chán thiệt đó ...
    Những người giàu kiếm tiền chân chính bắng con tim khối óc
    Những người nghèo bán buôn tảo tần vất vã quanh năm
    Những người cha ngồi đàm đạo thường nói về con cái
    Những người mẹ họ thường ngồi để bàn chuyện tương lai
    Những đứa con đang ngồi ăn chơi , vui vẻ , no say...
    Nào hay biết phía sau đồng tiền là mồ hôi nước mắt...
    <~~ đố biết con gái con chai

nhưng còn 1 lí do nữa ...đó là do tui được lên truyền hình trong chương trình " những ước mơ xanh kì rồi..người nhà cô ta thấy tôi ..và đã ra hết sức để cấm chúng tôi không được quen nhau nữa ...buồn thiệt ...

Buồn thật nhưng không phải vì mối tình của bạn đâu. Buồn vì BẢN LĨNH ĐÀN ÔNG THỜI NAY của phái mạnh đi đâu hết rồi? không thường xuyên liên lạc được mà đã muốn chia tay ư ? một lý do hết sức lãng nhách. thế thử hỏi thời cha ông của chúng ta khi đất nước chiến tranh những người yêu nhau bị chia cắt giữa hai chiến tuyến nếu ai cũng buồn như bạn chẳng hạn thì lấy đâu tinh thần chiến đấu chứ ?
    đùa với bạn thế thôi khi đã yêu thì phải tin tưởng tuyệt đối vào người mình yêu cũng như là tình yêu của hai người. Tình yêu nào không có sóng gió chứ? Chủ yếu là tình yêu có đủ sức để giúp hai bạn vượt qua sóng gió không thôi. Còn chuyện nhà cô gái cấm không cho con gái họ quan hệ với bạn thì cũng dễ hiểu thôi. Vì họ là Bố Mẹ mà Bố mẹ nào cũng muốn con mình luôn tốt đẹp và rất nhiều ..nhiều điều khác nữa. Hãy can đảm lên bạn phải biết chứng minh với họ bạn là một người tốt. Chỉ đơn giản thế thôi nhưng khi làm được rồi bạn sẽ thấy kết quả khả quan hơn bạn nghĩ rất nhiều. Chúc bạn vượt qua được sự buồn phiền này. và chúc bạn may mắn hơn trong những ngày sắp tới.
    Giá như mọi việc co&#39; thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

thank kìu nhé ....hic

MECNM mở một trung tâm tư vấn từ thiện đi. Bần tăng sẽ ..."tư vấn" cho (là tư vấn v/v thành lập tt thôi)
    "Than ôi thời oanh nay liệt đi còn đâu."

"T. ơi&#33; Càng xa em anh càng thấy yêu em."

Chinhchung là một chàng trai rất dễ thương , ai gặp một lần thì cũng mến đó nghe , mình tin là bạn sẽ vượt qua , bởi dịnh kiến xã hôi bây giờ cũng không quá khắt khe đâu .

Tư vấn từ thiện à ? là sao đây ? không hiểu lắm. nói rõ hơn được không Tử Phòng?
    Giá như mọi việc co&#39; thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

five's Avatar

Ừ dzụ này mình cũng ko hiểu chi cho lắm àh nghen, ai giải thích thêm chút nữa đi nha ??
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

chị MECNM ơi&#33; em với chị liên kết mở văn phòng tư vấn đi, loại hình này kinh doanh cũng được đó, dạo này web mình nhiều người bị thất tình và cần được tư vấn lắm đó&#33;&#33;&#33; ý chị thế nào?

Page 1 of 2 12 LastLast