Page 1 of 6 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 54

Thread: hehehe....Ai mua thân tôi bán thân cho

toi_loi
    Guest
    <div align="center">Mại zô......mại zô..........</div>

:&#39;e Cần bán gấp một "thi hài" đang còn thở đặc điểm nhận dạng: Boy :&#39;b
    cao: 1,71mm nặng 63g nhan sắc:...... đã tàn phai. quý khách nào có nhu cầu xin liên lac khẩn trương(lưu ý:đây là hàng quý hiếm,có khuyến mãi kèm theo) đấu giá tự do quý khách nào có lòng( đặc biệt là các Girl) cho không luôn nhanh len kẻo.............Ế, nhanh lên........nhanh lên...........

Mua về rồi thì toàn quyền sử dụng hả??? Tui định mua về rồi hiến cho bệnh viện, nơi đó đang cần các bô phận cơ thể chớ nhan sắc tàn phai thì cũng hông sao &#33;&#33;&#33;
    Đời là gì hả bạn?

"Thi hài" ??? Món này đặc biệt à nghen, mà sao hỏng ai mua hết vậy trời??? Kỉu này chắc mình mà nhào vô chắc chỉ có trả giá với lang tu thôi&#33; ----&#62; chuồn nhanh&#33;
    Rượu say mà uống chẳng say
    Ước ao hẫng hụt lúc đầy lúc vơi
    Tôi như con cá tập bơi
    Ngất nga ngất ngưởng giữa nơi thị thành.

Toi mấy ngày gùi còn làm được gì nữa. Mua chỉ tốn tiền, tốn công tìm chỗ dục nữa thui &#33;&#33;&#33;&#33;

thi hài này là hàng dzin hay là hàng secondhand dzậy?
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

Originally posted by ruacon@Feb 10 2004, 09:31 PM
    "Thi hài" ??? Món này đặc biệt à nghen, mà sao hỏng ai mua hết vậy trời??? Kỉu này chắc mình mà nhào vô chắc chỉ có trả giá với lang tu thôi&#33; ----&#62; chuồn nhanh&#33;
    Seo có vụ langtu ở đây dzậy cà&#33;&#33;&#33; :&#39;m <------ rùa con.

five's Avatar

còn có ai muốn bán thân thì vào đây lun cho đủ bộ với thèn này nà,chứ còn tui thì khu vực này chéc ko dám RAO. Khu vực này mí girl...ghê wé,chưa kịp rao ...chéc tui cũng ko còn...
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

Moa&#39; ui bi giờ là năm 2004 mà cũng còn dịch vụ bán người nữa hả chòi, không khéo ai là chủ đường dây này sẽ phải ra trước vành móng ngựa đâý
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

toi_loi
    Guest
    Mẹ ơi&#33; con sợ quá chỉ vì muốn bán một tấm thân "trinh trắng ngọc ngà" mà bị bao nhiêu là người sĩ vã, ngày xưa có người bán thân để chôn vợ còn em đây bán thân để chôn con vẹt của em vừa mới tử nạn trên đường đi làm nhiệm vụ ngày hôm qua các bác không thương cho hoàn cảnh của em thì chớ đằng này các bác lại tập trung chửi .....hội đồng em, Trời ơi có ai hiểu cho nỗi oan.......Thị Mầu của tui

five's Avatar

Toiloi mà oan chéc lý thông năm xưa cũng cưới được con gái nhà vua luôn
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

Page 1 of 6 123 ... LastLast