Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 54

Thread: hehehe....Ai mua thân tôi bán thân cho

á! Cho tham gia với, hihi! Em mới chạy vô, thấy dụ này khoái quá! Hàng này hong có nhan sắc hả? Dzay em mua về làm oshin cũng được, hihi! Ai trả 200.000 đó? Em trả 200đ, có ai bán hong?hihi

Originally posted by mickey@Feb 27 2004, 12:44 AM
    anh hai đừng có nói lớn, chuyện này mà thành công thì anh em mình giàu to. em chia 5_5 anh chịu không :cheer:
    :baby: dzậy ờ , được gùi A2 sẽ yên lặng để ...em mờn en nhưng nhớ giữ lời hứa đóa nếu hun thì ....bít tay A2 :boxing:

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

toiloi ơi. tui nói cho ông biết nha. tui trả 1 giá chót nè, nếu ông không chịu thì không ai trả cao hơn tui đâu.250.000
    giá chót đó
    anh hai!!!!!!!!!&# 33;!!!!cho em muợn tiền nha, để em trả cho toiloi. anh hai ứng truớc cho em nha, anh hai dể thuơng.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

tưởng nhiều chứ nhiêu đóa thì.........chiện nhỏ như ngọn cỏ
    nhưng ......em phải hoàn lại cả vốn lẫn lãi choa A2 khi nèo bán được giá tên toiloi í nghen

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

toi_loi
    Guest
    Originally posted by quynhmy84@Feb 26 2004, 06:26 PM
    á! Cho tham gia với, hihi! Em mới chạy vô, thấy dụ này khoái quá! Hàng này hong có nhan sắc hả? Dzay em mua về làm oshin cũng được, hihi! Ai trả 200.000 đó? Em trả 200đ, có ai bán hong?hihi
    haaaaaaaaaaaaaaaaaa............. 200đ sao tàn nhẫn với tui dữ vzay bồ, chỗ bạn bè tính thêm chút xíu nữa đi

TO mickey : cố lên chút xíu nữa ông ui, tui xắp thấy tiền là hoa mắt rùi nè.....hehehehe

Ngân trả 250,000.999999... đồng đó!
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

hihi, thui, mắc hơn hong mua đâu!Nhường cho người khác mua đó, hihi! Nhưng khi nào có ai mua giá cao cao thì san sẻ với tui một chút nghen, hihi(chỗ bạn bè cả mà)

giá chót 260.000 không hơn đâu.nếu không chịu thì thôi.mà nói truớc cho ông biết là vô tay tui thì tui còn nhân nhựơng , chứ vô tay người khác thì "tiền mất tật mang "à. chịu không thì nói đại đi để nguời ta còn chuẩn bị tiền.
    anh hai ơi, em dụ sắp được rồi, kiểu này anh em mình giàu to.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

trùi dụ mà la to quá! Toiloi nghe xong sợ chạy mất tiêu giờ, hihi! Coi bộ dzay thui, chứ mua toiloi về không khéo lỗ đó, hihi

to mickey : dzậy hở ,nếu thía thì phải chạy ga mua beer dzề để nâng ly chúc mừng mới được hò hò hò

to QM : lỗ ư ? pé cóa thể choa 8 bít nguyên nhân dzì seo pé nói dzậy hung ?

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast