Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: có nên yêu theo phong trào không ??!!!

Arrow

theo bà con, những người đang yêu và những ngưởi đang đơn côi thì có nên yêu theo phong trào không vậy?? thấy họ có đôi có cặp làm minh buồn lắm hic hic!! :'k
    valentine kỳ này phải kiếm 1 anh chứ không thì buồn lắm :'i !? có ai có ý kiến gì không ạ?!!
    Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng!

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

five's Avatar

Đúng vậy tuổi trẻ bây giờ thì yêu theo phong trào rất nhiều,nhưng còn tuổi chúng ta bây giờ thì lo kiếm một người thích hợp chứ ko là ế đấy bakon àh
    Bạn ơi bạn ở đâu thế mình thì ở đà nẵng nếu bạn chưa có người yêu thì mình cũng muốn rủ bạn cùng mình đi chơi ngày valentine.ok
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Chuyện này thì không còn phải bàn cải, có nhiều người trong giới nữ vẫn sợ mình ế chồng và cứ thế chạy theo tình yêu như một phong trào. Những mối tình như thế liệu có mối tình nào bền chặt không?

uh, cũng đúng, nhưng hiện nay điển đáng nói là độ tuổi có nhưng hành động như thề đang ngày càng giảm đi đấy, thuờng thấy ở HSSV, như thế mới đáng sợ!!
    Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng!

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

yêu theo phong trào không biết có gì hay không! Nhưng chắc chắn có một lúc nào đó bạn sẽ phải hối hận đấy! chắc chắn là như vậy mà, không tin hả? Thử xem

bạn ơi đừng nha, nguy hiểm lắm đó, nếu như cả 2 yêu theo phong trào nhưng đến 1 ngày nào đó tình cảm là thật thì sao ?
    và khi 1 trong 2 người nói tiếng chia tay thì người còn lại sẽ đau khổ đó , suy nghĩ lại đi :no:

bạn mình dã tưng ''yêu'' môt cô gái vì trong nhóm bạn thì chỉ có nó là chưa có người thương hì hì vây la khô hết nói luôn được 1tháng 18 ngày thì sự cố xảy ra và cuộc chia tay ''huyên thoại ''được thưc hiện trong 29s thật 100% vì mình là người tính time mà
    sợ lắm rồi không yêu như thế dâu nghe :no:

sống là một điệu cực kỳ khó chết mới là dễ dàng làm thằng con trai thì sống sao cho đáng sống

Yêu theo phong trào à! Ở đâu có tổ chức ở đó có người tham gia

Giới tính - Tình yêu - Tình dục
    [/b]

kô nên dù ai nói ngả nói nghiêng
    lòng ta vẫn giữ như kiềng ba chân
    ai yêu thì kẹ họ mình còn tuổi trẻ còn sức lực đẻ dành mà làm viẹc và học tập sau này làm tổng thống cho sứong thân dính vào yêu đương mệt lắm
    Nếu trái tim lên tiếng thì lý trí hãy tát cho nó một cái

Khi đưa ra câu hỏi, chính bạn cũng đã trả lời được rồi đấy thôi, ở lứa tuổi chúng ta không còn trẻ con nữa để chạy theo phong trào yêu, hãy tìm một chỗ dựa vững chắc hơn là một cái cây lung lay. Yêu với chúng ta không chỉ đơn giản như một trò đùa, cái gì đến nhanh thì cũng ra đi rất nhanh, bạn đồng ý chứ ??

Page 1 of 2 12 LastLast