Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 24

Thread: Online BF

Ex là được nhất

okay thuii ,anh làm BF online cho em né Tuyết ngân ui tên dễ thuong ghê nhưng ko bit người như vậy ko , hehee

toi_loi
    Guest
    Originally posted by langtu@Feb 23 2004, 11:21 PM
    Làm bạn gái của tui đi, bạn mến! Rồi bạn sẽ thích ngay thôi!
    Ê nè langtu ong có bồ rùi còn nhào vô đây tranh dành làm chi vzay, :gun: <===chít liền đó

Wink

Coi đi coi lại thì mình quen bít nhau cũng nhìu rồi phải không Tuyết Ngân &#33; Thui thì thương ai cũng dậy thương admin admin cảm ơn nhìu mà &#33; Admin info đôi chút về mình nè : Không bài bạc bác thằng bần nè, không hút xách, không lăng nhăng, chung thủy.,.... &#33; Nói chung TN iu admin là một quít định đúng đắn của TN á &#33; Info ảnh dưới chữ ký á &#33; Đẹp chai quá xá :baby:

P/S : Ngoài ra admin còn chức wìn nữa : Leader của diễn đàn á &#33;
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

chời ơi ác .....ai mè giống .......mà wá dzậy chời ....í mè đóa chính lè lẽo méc dịch écmin chứ ai ...hủng ngờ đóa ...hixhix

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Tám đập đầu tự vận vô gối hả? hiii... chớ hình người avatar là ai thế?

LT, MKP, TVI cho biết chút info nha&#33;

Admin serious thiệt hả? Mà còn BX của BT thì sao, Ngân không muốn hát bài "Mãi là người đến sau" đâu&#33;
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

chào mọi người cho tui tham gia với nhưng tui không muốn làm bạn trai trên mạng của ngân vì như thế mọi người sẽ bắn chít liền :gun: :gun: .........sợ lắm vì tui đâu dám bắn lại mặc dù tui có súng hehehehe tui chỉ muốn tìm một cô bạn gái bình thường như bao cô gái thực sự còn đi học tính tình hiền còn tui hả tui là một chàng trai lãng mạn chứ không phải lãng xẹt à nha,tui còn đi học vì có tính lãng mạn nên tui không bao giờ bỏ qua những ngày quan trọng và tui còn biến nó được thành như giấc mơ,hãy nhắn cho tui nếu bạn đồng ý với thông điệp mà tui gởi đến bạn..........

Sóng biếc hương xuân phủ cánh đào
    Thơ ngâm nhàn ẩm thú tiêu dao
    Cầm tiêu điệu luyến uyên ương các
    Ánh nguyệt tơ ngàn kết ánh sao

to Ngân : ờ ờ đóa chỉ lè hình một ......người bạn hổng wen then choa lém (hì hì )chớ hủng phải ngườ iu của 8 đâu è

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

haha, online BF của TN thôi chứ gì, okie :
    Cao nhưng ốm ( hix do ngồi Net nhiều). Đẹp ""chai" ( hix, do thiếu nợ bà chủ tiệm Net), mắt lồi( suốt ngày chúi đầu vào vi tính, không lồi chết liền). Ngoài Nét ra Lt không biết cái gì hết á, ngoài... nhậu thiu.
    Hix, wen , còn cái tật thích Rock nữa, móa ơi, "xiền" móa cho con cho mấy anh Metalllica hết rôi&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;& #33;&#33;&#33;

hihi, chị Ngân có nhiều người đăng ký we&#39;&#33; Nhưng mà càng nhiều càng nguy hiểm đó chị ui&#33; hihi, trong đây toàn thứ dữ không à , ghê lắm&#33;
    QM<--- lon ton chạy ra, sợ bị bắt lại chắc chết&#33;
    Chúc chị N sớm tìm được ý trong nhân, hiih

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast