Results 1 to 3 of 3

Thread: hãy giúp tôi!

mọi người ơi hãy cho tôi biết tôi đã thử với heroin 1 lần cách đây mấy ngày không biết có bị không à?
    tôi đang lo lắng mọi người hãy cho tôi góp ý nhé :'f
    <marquee>tôi và bạn là hai kẻ phiêu bạt
    tôi muốn cùng bạn đi mọi nơi</marquee>

sống và chết chỉ cách nhau 1cái bờ nhỏ
    người ta sống để cho đời vui vẻ và có ích
    chứ đừng làm buồn phiền người khác

Bạn đã thử một lần và nhận thức được tác hại của nó, điếu đó thật đáng mừng&#33; Chit chắc chắn rằng bạn sẽ không nghiện nếu không tiếp tục thử lần thứ 2,3 ....
    Hãy rời bỏ những môi trường khiến mình dễ tiếp xúc với ma tuý nhé bạn&#33; Mong bạn trò chuyện với những thành viên diễn đàn để tự tin hơn.
    Chúc bạn vui và đừng dại dột như thế nhé&#33;

tò mò là 1 đức tính , con người biết tò mò là 1 điều rất tốt , vì nó giúp ta khám phá cái mới , để ngày 1 phát triển hơn . nhưng , hành động dại dột : thử heroin của bạn ko phải là 1 hành động vì tò mò , vì bạn đã ý thức được tác hại của ma tuý . tôi nghĩ , đó là phút giây bồng bột , ngạo nghễ , khinh thường cuộc đời --&#62; đây là một dạng tâm lý rất phổ biến ở giới trẻ . hãy sống thực tế , sống hết mình , ko chỉ vì tương lai của bạn , mà còn vì những người bạn yêu quí .
    à nè , bạn đã cai nghiện được chưa vay ? ^.^
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text &#33; ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết &#33; Bạn muốn biết vì sao ?&#33; hãy vào www.vuonthienthan.net