Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 39

Thread: help me

hé hé vậy cám ơn peter nhìu nha ehheheh . lọai được một người gùi còn tui và BT thui heheheh
    ( gùi tui lọai luôn ông BT để ............... ehheheh)

chu choa ,chiến trường sôi động nhỉ ,anh Killer ui,phuthuy chạy mất tiu gùi hông lo đuổi theo đi ,còn người ta đã nhận là dzợ của anh ban_than rùi thì thôi chứ lại còn :rolleyes:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Access_banned
    Guest
    Originally posted by hnkvmt@Nov 23 2002, 11:58 AM
    chu choa ,chiến trường sôi động nhỉ ,anh Killer ui,phuthuy chạy mất tiu gùi hông lo đuổi theo đi ,còn người ta đã nhận là dzợ của anh ban_than rùi thì thôi chứ lại còn :rolleyes:
    trên thế gian này có quyền tranh cãi và dành giựt các bạn hãy dành dựt với nhau cho vui lên đi &#33;

hihihi.... anh QH hổng có hiểu gì hết ,anh ban_than thì có dzợ gùi ,nên tui phải ... dzụ anh killer đi chỗ khác thì tui mới có dịp .... "tỉnh tò " dzới bé nhóc chứ , :lol: :lol: :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>

Access_banned
    Guest
    ^các bạn có thấy bé nhóc là hàng cấm rồi không &#33; nếu thấy thì xin các bạn đứng xa ra &#33; nếu không bị đục chết tui thì xin là người đứng xa đầu tiên &#33;cho dù hồi trước bé nhóc la người tình trong mộng của tui nhưng bây giờ tui đã huhuhuhuhu &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

hahhhah tui chẳng sợ đâu dù chết tui cũng ráng mà dành chứ ,còn nước còn tác mà ehheh ,sợ gì&#33;

đúng dzâỵ, anh QH kém wé ,phải mạnh mẽ lên thì mới có .................................................. .......................... gông mà đeo dzô cổ chứ phải không anh Killer ,hehhee.....
    Nhưng mà thui, tui cũng nghĩ là tui nên nhường bé nhóc cho anh Killer đâý :ph34r:

vậyy cám ơn bạn nhiều nha
    bữa nào đi nhậu nha ehhhe

nhưng mờ anh cũng phải cẩn thận nghen, bé nhóc giờ đã là hàng cấm gùi đấy ,chúc anh mọi sự tốt lành :lol:

Guest
    Guest
    Chời ơi , seo một thời gian không ghé thăm thế mà khi vào hổng có ai trả lời cho bé nhóc hết dzạ. Bé nhóc nghe BT nói cũng tạm an ủi trong lòng, còn QH nữa tự nhiên lại nói ra chi vậy, làm bé nhóc nhớ lại bé nhóc buồn wé

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast