Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 39

Thread: help me

Romeo buon
    Guest
    Hic....mấy anh bạn làm ơn tha giùm "BE NHÓC" đi ...hãy để cho nàng ta tự lựa chọn chứ lị ....Be' nhóc oi ..bạn nói mẫu người MANLY ma` bạn cần kiếm đi ..RO tui sẽ HELP cho nha ... Hôn có tính công đâu..!!!!
    Tinh iu là phải tự nhiên ..chớ đâu thể ep buộc được ...
    ..... Mấy ông anh kia cứ dành giật "BÉ NhÓC" hoài a' ...."Be' nhóc" oi ...làm bạn với RO này nha ...tui "chỉ thích lam bạn" dzoi be' nhóc à....tui sẽ bảo vệ cho "Be' NHóc" ...đừng sợ nữa nhá ...
    Có ai an hiếp "Bé Nhóc" thi tui sẽ an hiếp lại cho ...

Song Khoa
    Guest

Exclamation

Trời Ro không biết bé nhóc là dzợ bé của Ban thân à ! Đụng dzào bạn thân del user lun thì chết á !

be_nhoc
    Guest
    Sao tối ngày cứ nói mãi vấn đề này thế, trả lời cho bé nhóc đi mà bà con, năn nỉ đó, không ngừơi ta cũm mấy của nhóc nữa thì huhuhuhuhuhuhu.

bé nhóc ui! killẻ nghĩ rằnh thời nay la bìng đẳng mà ,nên dù con trai hay con gái thì ai yêu trước thì cứ biểu lộ tình cảm với người ta đi
    mà bé nhóc nhớ la mọi việc nên từ từ thôi nha ,chứ gấp quá thì không hay đâu ( vì phận bé nhóc là con gái mà) ihihh chúc bé nhóc thành công nha

Wink

" Bé nhóc ơi em là ai ...?
    Em có tủi hay hông có tuổi.?
    Thịt da em đây hay là sắt là đồng.
    Ánh mắt em đây hay la chớp lửa đêm đông? "

Hi` RO làm thơ ẹ lắm nên đành "LIP-THƠ" của ngươig ta mờ thôi...đừng buồn nha ...

RO tui không hỉu vì sao Bé Nhóc lại nổ tiếng như dzậy ...thôi RO tui chỉ dám đứng từ xa 16m50 trước khung thành của bé NHóc để đá trái bóng ngõ lời "MAKE-FRIEND ONLY" vào khung thành của Bé mờ thôi ...
    Đến gânf mấy anh kia đốn giò thì CHIT ...
    Be' Nhóc ơi ..làm bạn với RO này nha .....

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Access_banned
    Guest
    Originally posted by Romeo@Dec 3 2002, 02:30 PM

Hi` RO làm thơ ẹ lắm nên đành "LIP-THƠ" của ngươig ta mờ thôi...đừng buồn nha ...

RO tui không hỉu vì sao Bé Nhóc lại nổ tiếng như dzậy ...thôi RO tui chỉ dám đứng từ xa 16m50 trước khung thành của bé NHóc để đá trái bóng ngõ lời "MAKE-FRIEND ONLY" vào khung thành của Bé mờ thôi ...
    Be' Nhóc ơi ..làm bạn với RO này nha .....
    bé nhóc ! ................ huhuhu..................bé nhóc , có biết là hôm qua muốn DT cho bé nhóc !.......... mà chưa kịp dt thì bi dục ở ngã 7 rồi !!huhuhuhu...................

Originally posted by adminquochuy+Dec 3 2002, 03:05 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (adminquochuy @ Dec 3 2002, 03:05 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--Romeo@Dec 3 2002, 02:30 PM

Be&#39; Nhóc ơi ..làm bạn với RO này nha .....
    bé nhóc &#33; ................ huhuhu..................bé nhóc , có biết là hôm qua muốn DT cho bé nhóc &#33;.......... mà chưa kịp dt thì bi dục ở ngã 7 rồi &#33;&#33;huhuhuhu...................[/b][/quote]
    ui chời ,làm wen dzới bé nhóc mà cực khổ dzữ dzậy sao chời
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

làm quen kiểu kỳ zdị ? giống như đá banh ah&#39;&#33;

:o Eh kỳ dzậy ai dám chôm thơ CON CÓC của RO tui dzậy ...tui để dành tặng cho Be&#39; Nhóc ma` ..

:lol: :lol: ...ha&#39;...ha&#39;..ha&#39;...RO tui lên chức thiếu úy rồi a&#39; .... Cảm ơn anh BẠN THÂN gất nhiều a&#39; ...
    ha&#39;...ha&#39;..ha&#39;..

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast