Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 33

Thread: có phải tôi không thể yêu

hiện nay tôi đang là sinh viên, rung động đầu đời tất nhiên là đã trải qua, nhưng tôi lại cảm thấy mình không hề biết yêu, bởi tất cả nhưng nguoi con trai ma toi da tung co cam tinh thi chi sau mot thoi gian khi nguoi do cung thich toi thi toi lai thay chang co cam giac gi voi ho ca. toi co the ko gap ho nua ma chang dau kho gi. nhu vay la sao? chang le toi lai la nguoi lanh lung nhu the sao, nhung toi biet ban than toi la mot nguoi rat da sau da cam.
    vay toi phai lam sao day?
    hay la boi nguoi danh cho toi van chua xuat hien, toi ko biet nua
    da rat nhieu lan toi co gang de yeu, nhung ko the yeu duoc.
    co nhung nguoi vẫn đang chờ đợi toi, nhhung toi biet mai mai toi ko the yeu ho.
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

Thumbs up

ôh vấn đề của bạn nghe có vẻ thú vị đấy nhỉ .Bạn biết không tôi cũng đã có lần như bạn vậy nhưng nếu bạn càng cố gằng yêu thì tình yêu đó không phải là tình yêu nữa ,Bạn đừng quá lo lắng làm gì điều gì đến với mình thì nó sẽ tự đến bạn cố gắng mà làm gì .Giải pháp tốt hơn hết cho bạn là bạn đừng cố gằng làm gì cả rồi tình yêu của bạn sẽ tự đến .và bạn dừng để ý quá nhiều tới những mặt khồng tốt mà mỗi người đều có .Chúc bạn gặp nhiều may mắn
    <marquee behavior='alternate'>Năm tháng rộng dài hoa đua nở
    Người tan hợp mãi chẳng thành đôi</marquee>

uh, mình cũng có suy nghĩ giống như bạn vậy&#33;&#33; rung động đầu đời thì ai cũng trải qua, nhưng để có một tình yêu đích thực thì lại rất khó?
    người ta hay nói " yêu bằng trái tim chứ không phải bằng lý trí""
    tuy điều đó cũng đúng , nhưng với xã hội hiện nay thì điều đó chỉ còn là lời nói dành cho những người yêu cuồng nhiệt, nói quá hơn là tình yêu mù quáng (tuy hoi tieu cuc 1 chut)
    thế đến khi nào thì mới gặp được tình yêu đích thực của mình????

Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng&#33;

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

Hip-Hop
    Guest
    Mong bạn sẽ sớm tìm được tình yêu đích thực lúc đó bạn sẽ không còn để trái tim như vậy nữa

toi_loi
    Guest
    Qua những lời bạn nói mình có cảm giác như bạn không tự tin vào chính bản thân mình, bạn không muốn chấp nhận tình cảm hay bạn không giám chấp nhận tình cảm của người ta đã bao giờ bạn tự hỏi bản thân mình như vậy chưa ? Thuợng đế khi sinh ra con người đã ban cho họ một trái tim, một trái tim biết cảm nhận sự vui buồn đau khổ, vậy thì tại sao bạn lại nói rằng bạn khộng biết yêu, phải chờ đợi bạn ạ, đến lúc thì có muốn tránh cũng không được....
    "..........Tình yêu đến em không mong đọi gì, tình ỵêu đi em không hề hối tiếc......."

Thumbs up

day chang qua la ban chua gap duoc ai that su lam ban rung dong thoi

yeu thi` khac&#39; lam&#39;, ban co the lam moi thu&#39; vi` ng` ta ma ban k tinh&#39; toan&#39; cam thay&#39; hanh phuc&#39; du` minh chang duoc gi

dung` co gang&#39; de yeu 1 ai day&#39; vi` ban lam the thi` chi cang` lam` chinh&#39; minh` bi ton thuong thoi, toi cung da tung` thu yeu ai do nhung sau moi lan` di choi voi ng` ta ve toi cang chan ghet moi thu&#39;

tinh yeu thi` fai can thoi gian , dung` qua&#39; voi vang,ok?

Hãy mở rộng lòng mình , bạn à&#33; Làm sao để "đối tượng" của mình biết được rằng mình đang cô đơn, đang cần một người để sẻ chia tâm sự.
    Mà này , bạn cũng đang mâu thuẫn với chính bản thân mình, phải không? "...bởi tất cả những người con trai mà tôi đã từng có cảm tình thì chỉ sau một thời gian khi nguời đó cũng thích tôi thì tôi lại thấy chẳng có cảm giác gì với họ cả..."Hì , thực sự là LT cũng không hiểu "ý" của bạn là gì(?&#33. Tình yêu, tự nó cũng là một thứ tình cảm đặc biệt . Rồi nó sẽ đến với bạn nếu bạn biết quan tâm đến nó&#33;
    Bạn hãy thôi tự "than thân, trách phận" mình hẩm hiu, thay vào đó hay là tham gia vào một tổ chức, hay là một công việc nào đó để làm, môi trường mới sẽ làm bạn bận rộn hơn, lại ít có thời gian để nghĩ về mình. Và biết đâu " Trái tim của bạn sẽ biết nhảy trong môi trường mới đó" Bạn sẽ tìm được người mà mình đang tìm kiếm.
    Chúc bạn vui.
    Ờ, LT đã post lyric bài "cây Bàng" của Thewall theo yêu cầu của bạn rồi.

cho mình tham gia nhé........?
    toi tên là : trần văn sang.. 21t cao 175cm nặng 62kg :om: hì hì hì 2hi có ai mua tôi hong . tôi bán giá 5000đ. nếu như là con gài mua thì tôi cho ko và hông lấy tiền..... hihihihihihgia1 đó là giá đặc giành cho con gái đó nha....hì hì hì hì hì
    dân ca đưa em qua lối nhỏ
    vầng trăng ngẵn ngơ chờ cây trúc mọc &#33;
    :whist: :godau:

toi tên là : trần văn sang.. 21t cao 175cm nặng 62kg hì hì hì 2hi có ai mua tôi hong . tôi bán giá 5000đ. nếu như là con gài mua thì tôi cho ko và hông lấy tiền..... hihihihihihgia1 đó là giá đặc giành cho con gái đó nha....hì hì hì hì hì

toi tên là : trần văn sang.. 21t cao 175cm nặng 62kg hì hì hì 2hi có ai mua tôi hong . tôi bán giá 5000đ. nếu như là con gài mua thì tôi cho ko và hông lấy tiền..... hihihihihihgia1 đó là giá đặc giành cho con gái đó nha....hì hì hì hì hì

Page 1 of 4 123 ... LastLast